Đợt thi Vietcombank KV Tây Nam Bộ vào thảo luận.

VCB CN Đồng Tháp đã gọi phỏng vấn sơ tuyển vào 1h30 thứ 2 ngày 29/07/2013 tại Hội trường VCB CN Đồng Tháp. Các bạn thi VCB CN Đồng Tháp chú ý!
- Các mem nhận được thông báo tương tự thì vào thảo luận nhe. Không biết kỳ thì sơ tuyển sẽ hỏi những gì. Năm nay mọi thứ điều khác nên mọi người cũng đừng nghĩ sẽ giống mọi năm nhe. Phải học nhiều hơn , tìm kiếm thông tin nhiều hơn và biết nhiều kiến thức hơn mới có cơ hội vào được vòng cuối.
Trong vòng 2 ngày kể từ hôm nay, thứ 3 30.07.2013. ai nhận được gọi điện thông báo địa điểm thi là coi như pass vòng sơ tuyển. Thông báo mọi người biết với nhe.
Ai kết bạn với mình thì Add friend nhe.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hôm nay PV xong mọi người vào kể chuyện pV nghe chơi i...Mình không biết mấy bạn PV thế nào nhưng mình thì siêu tốc... chắc khoảng 2-3 f gì đó, không biết có ai giúp mình không??

hôm nay PV xong mọi người vào kể chuyện pV nghe chơi i...Mình không biết mấy bạn PV thế nào nhưng mình thì siêu tốc... chắc khoảng 2-3 f gì đó, không biết có ai giúp mình không??
Mình cũng độ khoảng bi nhiêu đó thôi. Thấy là không có duyên với VCB rùi!

Mình vừa được gọi rùi nhe các mem ĐỒng Tháp, dự kiến giửa tháng 8 sẽ thi tuyển đó... chuẩn bị bài vở ra trận nhe.

có ai ở an giang được gọi chưa.sốt ruột quá.giữa tháng 8 mà giờ ko thấy.chắc tạch rồi.hình nhưnam8 nay thi ở an giang.ko biết an giang hồ sơ nhiều như đồng tháp ko vậy?

- - - Updated - - -

chúc mừng.mà thi cử ko biết bìnhđẳng ko.năm rồi nge nói giám thị chỉ bài thí sinh nữa

có ai ở an giang được gọi chưa.sốt ruột quá.giữa tháng 8 mà giờ ko thấy.chắc tạch rồi.hình nhưnam8 nay thi ở an giang.ko biết an giang hồ sơ nhiều như đồng tháp ko vậy?

- - - Updated - - -

chúc mừng.mà thi cử ko biết bìnhđẳng ko.năm rồi nge nói giám thị chỉ bài thí sinh nữa

ở trang 1 có bạn thi ở châu đốc đây ! bạn vào kiếm, kết bạn với bạn ấy đi, cũng cùng địa bàn mà há...hì! chúc bạn thành công nhe.

số đuôi 118 gọi đúng hok? co số lạ gọi ma khôg có nghe hok bit mai co dc gôi lai hok day

số đuôi 118 gọi đúng hok? co số lạ gọi ma khôg có nghe hok bit mai co dc gôi lai hok day

đáng lẽ bạn fai gọi lại cho người ta chứ, thiệt tình! mình đang cần việc mà , người ta thấy mình không bắt máy gạch tên mình ra là uổng lắm á... chắc đợt này được gọi hết rùi, vì mấy bạn thấy ai cũng đạt yêu cầu hết mà...

huhu. có ai nộp ở Kiên Giang được gọi chưa?? đầu tháng rồi mà chưa gọi, chắc tạch quá @@

tình hình là chưa biết chính xác đc ngày thi nên có lẽ các chi nhánh còn lại chưa có thông báo, riêng chi nhánh đồng tháp phải sơ tuyển nên mới có liên lạc sớm đây. bạn đừng quá lo lắng nhe, theo kinh nghiệm của mình thì ai đc nhận hồ sơ vào VCB cũng sẽ được thi hết á.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên