Ở dưới cùng danh sách chọn trg học, có phần "khác", các bạn chọn vào rồi nó sẽ nhảy ra khung để các bạn gõ tên trường mình vào :)

Ở dưới cùng danh sách chọn trg học, có phần "khác", các bạn chọn vào rồi nó sẽ nhảy ra khung để các bạn gõ tên trường mình vào :)
Cái ý thì mình bít. Nhưng bỗng dưng thấy trường mình ko có tên trong danh sách thấy bùn bùn sao ý. Hu hu.

Có bạn nào nộp được hồ sơ chưa? mình tạo hồ sơ xong ấn nút ứng tuyển nhưng nó không giống trình tự ứng tuyển như hướng dẫn :((

Có bạn nào nộp được hồ sơ chưa? mình tạo hồ sơ xong ấn nút ứng tuyển nhưng nó không giống trình tự ứng tuyển như hướng dẫn :((
Ê, mình gửi hồ sơ từ mồng 6,ban đầu trạng thái là "Hồ sơ đang chờ xử lý" thì nay trạng thái hồ sơ ghi "Hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc" nè. Vậy là ok rồi nha!

Ê, mình gửi hồ sơ từ mồng 6,ban đầu trạng thái là "Hồ sơ đang chờ xử lý" thì nay trạng thái hồ sơ ghi "Hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc" nè. Vậy là ok rồi nha!
Vậy hả bạn? Mai mới hết hạn nhỉ? Chúc mừng bạn nha ;)

Mn ơi hôm nay có nộp được nữa không :(, sao mình k thấy vij trí ấy nữa vậy :(:(

Mình đăng nhập thì báo email k chính xác chứ T___T
Chẳng hiểu gì nữa

OTE="viet_hoa_91, post: 731090, member: 244665"]Uhm. Mình cũng ko đăng nhập đc, hết các vị trí hôm trước rồi.[/QUOTE]
:(, mình tưởng hnay hạn chót vẫn nộp đc cơ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,807
Thành viên mới nhất
fb8818320
Back