Đề thi Eximbank vị trí Tín dụng Doanh nghiệp (Hội sở ra đề) - 15.09.2012

duongthuyha0508

Nhân viên bị sa thải
1 . Chỉ tiêu vòng quay tài sản lưu động là gì? Ý nghĩa của chỉ tiêu khi phân tích về tình hình hoạt động của doanh nghiệp?
2 . Tại sao bạn thi vào vtri tín dụng? Theo bạn nhân viên tín dụng cần có những điều kiện gì?
3 . Rủi ro tín dụng là gì? bao gồm những loại nào? Biện pháp để hạn chế những rủi ro đó?
4 . NPV, IRR, PP là gì? ptich các chỉ số này có ý nghĩa gì khi quyết định tài trợ vốn cho dự án?

90p nha các bạn. đề anh văn thì dài thôi rồi, toàn từ vựng thui, khó nhằn vì ko phải từ ngữ chuyên nhành gì hết ah!hix, gồm điền từ, sữa lổi, bài đọc..45p
Chúc các bạn may mắn nha! Ah, còn để tín dụng cá nhân nữa, lúc nào xin đc mình up lên sau nha các bạn!

1 . Chỉ tiêu vòng quay tài sản lưu động là gì? Ý nghĩa của chỉ tiêu khi phân tích về tình hình hoạt động của doanh nghiệp?
2 . Tại sao bạn thi vào vtri tín dụng? Theo bạn nhân viên tín dụng cần có những điều kiện gì?
3 . Rủi ro tín dụng là gì? bao gồm những loại nào? Biện pháp để hạn chế những rủi ro đó?
4 . NPV, IRR, PP là gì? ptich các chỉ số này có ý nghĩa gì khi quyết định tài trợ vốn cho dự án?

90p nha các bạn. đề anh văn thì dài thôi rồi, toàn từ vựng thui, khó nhằn vì ko phải từ ngữ chuyên nhành gì hết ah!hix, gồm điền từ, sữa lổi, bài đọc..45p
Chúc các bạn may mắn nha! Ah, còn để tín dụng cá nhân nữa, lúc nào xin đc mình up lên sau nha các bạn!
de thi dot tuyen nao day ban

đề thi tuyển đợt nào vậy cậu? mình nộp hồ sơ đợt 21-31/8 mà chẳng thấy gọi đi thi gì, liệu có phải tạch rùi ko? huhu

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

tuyển đợt nào thế cậu, Eximbank láng hạ không thấy gọi nhỉ?

Ngân em có nộp hồ sơ đợt tuyển 21-31/8 ko?

b ơi đọt tuyển nào vậy? mình cũng nộp hs đợt 21-31/8 mà k thấy gọi gì

đề thi tuyển đợt nào vậy cậu? mình nộp hồ sơ đợt 21-31/8 mà chẳng thấy gọi đi thi gì, liệu có phải tạch rùi ko? huhu

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

b ơi cho mình hỏi hôm đi nộp hố sơ ấy, ngta có ghi tên những người nộp hay kiểm tra những hồ sơ được nộp k? vì hm đó mình nhờ người nộp hộ nên sợ người nộp hộ k bít nên k làm đúng thủ tục, nên h mình chẳng thấy ai gọi đi test? trả lời dùm mình nhé.

đề này thi hồi bữa ở bình dương, từ 22 mà đến h mình vẵn chưa được gọi chắc tạch rồi

Cái này là đề thi hôm 15-9 ở Đà Nẵng nè, vị trí Tín dụng doanh nghiệp. Nói chung Exim tổ chức cũng bài bản, có kẹo bánh giờ giải lao..hehe (tiếc là mình chẳng ăn được cái nào hết..:( ).
Ko biết có bạn nào thi đợt đó được gọi chưa..hix, người ta nói hôm nay sẽ thông báo kết quả mà bi giờ mình vẫn chưa thấy ai alo j, chắc out rùi quá..huhu

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

b ơi cho mình hỏi hôm đi nộp hố sơ ấy, ngta có ghi tên những người nộp hay kiểm tra những hồ sơ được nộp k? vì hm đó mình nhờ người nộp hộ nên sợ người nộp hộ k bít nên k làm đúng thủ tục, nên h mình chẳng thấy ai gọi đi test? trả lời dùm mình nhé.
Sr c nhé, bih mình mới đọc đc câu hỏi, hôm t nộp ng ta chỉ kiểm tra hồ sơ thôi, ko kiểm tra CMND nên c nhờ ng nộp hộ vẫn vô tư. C đc gọi đi thi chưa? t đc gọi đi thi rùi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên