Đề cương ôn tập thi vào Ngân hàng Công thương - VietinBank 2010 (tham khảo)

hungviet

Founder
Phục vụ cho các bạn đang chuẩn bị thi vào VietinBank theo chương trình tuyển dụng năm 2011,2012 (đã post trong box: Ngân hàng tuyển dụng).
Các bạn download file đính kèm để xem chi tiết.
Password giải nén: ub.com.vn

P/s: Bộ tài liệu đã được biên tập lại, không bị lỗi (đã test).

NHẤN LIKE ĐỂ ỦNG HỘ TINH THẦN CHIA SẺ TRÊN UB CÁC BẠN NHÉ! TKS!

Đính kèm

• De cuong on thi vao VietinBank.zip
    3.6 MB · Xem: 26,200
Chỉnh sửa lần cuối:
hic mai thi rồi mà mình chả biết ôn j cả, tín dụng của mình ít wa, bạn gửi giúp mình vào mail hgtuyetmai của gmail.com với. Mình cảm ơn nhìu

hic. Minh cung k down duoc. Ai dao duoc gui minh voi. Thanks alot. nguyenquangsac189 cua gmail.com

---------- Post added 14-04-2012 at 09:03 PM ----------

hic. Minh cung k down duoc. Ai dao duoc gui minh voi. Thanks alot. nguyenquangsac189 cua gmail.com

Bạn ơi sao mình download về mà không được...file có bị xóa không vậy bạn...

---------- Post added 16-04-2012 at 11:51 PM ----------

Phải có điểm tín dụng thì mới download file nay được hả bạn..Vậy điểm tín dụng bao nhiêu và làm sao để có được điểm tín dụng vậy bạn ?...Mình sắp thi rồi đang cần cái này... nick yahoo của mình là quoctrung715 , có gì nhờ các bạn trong room giúp đở nhe...!

tín dụng để down load không mua được mà phải viết bài hoặc upload hoặc đến ngày sn mới có sao, có mấy cái đề IQ mình muốn down mà không biết còn cách nào không, mình cần gấp quá, có bạn nào có giúp mình với nhé, send tới trinhluyenadmin@gmai nhé , rất cảm ơn .

đề cương ôn thi Vietinbank

mình down về nhưng vẫn bị lỗi, bạn nào đã down được rồi thì send hộ mình với nhé, mail yahoo của mình là hoaigiang872004. Thanks mng nhiều!

Mình cũng ko đủ tín dụng là cái chắc rồi, hic, bạn nào còn để ý vào chỗ này thì giúp mình với, gửi qua mail hộ mình, mình cần nó lắm, bao nhiêu tài liêu khác cũng ko dơn đc vì ko đủ tín dụng rồi, cái này thì ko muốn bỏ qua đâu, huhhuhhuhuhuh

Nick: haihahc@yahoo_chấm_com

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back