Đề cương ôn tập thi vào Ngân hàng Công thương - VietinBank 2010 (tham khảo)

hungviet

Founder
Phục vụ cho các bạn đang chuẩn bị thi vào VietinBank theo chương trình tuyển dụng năm 2011,2012 (đã post trong box: Ngân hàng tuyển dụng).
Các bạn download file đính kèm để xem chi tiết.
Password giải nén: ub.com.vn

P/s: Bộ tài liệu đã được biên tập lại, không bị lỗi (đã test).

NHẤN LIKE ĐỂ ỦNG HỘ TINH THẦN CHIA SẺ TRÊN UB CÁC BẠN NHÉ! TKS!

Đính kèm

• De cuong on thi vao VietinBank.zip
    3.6 MB · Xem: 26,180
Chỉnh sửa lần cuối:
bạn ơi, mình đang rất cần tài liệu đó mà mình lại không có đủ tín dụng để down, bạn vui lòng gửi vào mail giúp mình nhé! Mail của mình là tusitat1912@ gmail.com. Thank bạn nhiều!

sao ko thấy có link down nhỉ, mình clik vào Ngân hang tuyển dụng rùi cũng ko thấy àm chắc cũng ko đủ credit để down, bạn/anh/chị down đc r gửi cho em/mình với phuonghb90@ gmail . com :-'' (mail này là viết liền ko cách ạ) , thank U so so so much :X

Anh chị nào có gửi mail cho em tham khảo với. Em cũng không đủ tín dụng. :d. Email: thuyan96@ gmail.com. Cảm ơn anh (chị) nhiều nhiều.

Làm sao để tăng tín dụng các bác nhỉ? Bác nào có tài liệu này vui lòng gửi cho em về anhnguyen360@ gmail.com nhé, em xin chân thành cảm ơn...

may bạn ui mình cũng không đủ credit để down, có bạn nào có send cho mình với. Mail của mình là ngockhuyennguyen0110@g.c. Thanks các bạn nhiều

down tài liệu

Mình down được file mà không sao mở ra được, bạn nào đã down thành công, vui lòng gửi vào mail yahoo: hoaigiang872004 hộ mình nhé. Thanks all!

Đề cương này là nội dung ôn tập thi nghiệp vụ cho nhân viên Vietinbank rồi, ko phải dùng cho tuyển dụng đâu vì toàn lquan đến tác nghiệp cụ thể thôi bác ạ

T k thấy file đính kèm đâu cả :(( Bạn ơi, bạn share giúp t vào mail Antruong1003@ gmail.com được k? Thanks bạn nhìu nhìu nhìu nhé !!!! ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,635
Thành viên mới nhất
trangvisa
Back
Bên trên