Đề cương ôn tập thi vào Ngân hàng Công thương - VietinBank 2010 (tham khảo)

hungviet

Founder
Phục vụ cho các bạn đang chuẩn bị thi vào VietinBank theo chương trình tuyển dụng năm 2011,2012 (đã post trong box: Ngân hàng tuyển dụng).
Các bạn download file đính kèm để xem chi tiết.
Password giải nén: ub.com.vn

P/s: Bộ tài liệu đã được biên tập lại, không bị lỗi (đã test).

NHẤN LIKE ĐỂ ỦNG HỘ TINH THẦN CHIA SẺ TRÊN UB CÁC BẠN NHÉ! TKS!

Đính kèm

• De cuong on thi vao VietinBank.zip
    3.6 MB · Xem: 26,205
Chỉnh sửa lần cuối:
cho tôi down tài liệu với. huhu

---------- Post added 26-02-2012 at 09:04 AM ----------

hix. giờ phải comment để xin ít tín dụng down tài liệu. huhu.

---------- Post added 26-02-2012 at 09:08 AM ----------

t ko đủ tín dụng để down tài liệu: Đề cương ôn tập Vietinbank. Bạn nào down rùi có thể gửi qua mail cho t ko? mail t là tranminhtrang223@g mail.com
t sắp nộp hồ sơ vào Vietinbank đợt này. hạn là 15/3/2012.
Cám ơn các bạn nhiều nhé!

cho tôi down tài liệu với. huhu

---------- Post added 26-02-2012 at 09:04 AM ----------

hix. giờ phải comment để xin ít tín dụng down tài liệu. huhu.

---------- Post added 26-02-2012 at 09:08 AM ----------

t ko đủ tín dụng để down tài liệu: Đề cương ôn tập Vietinbank. Bạn nào down rùi có thể gửi qua mail cho t ko? mail t là tranminhtrang223@g mail.com
t sắp nộp hồ sơ vào Vietinbank đợt này. hạn là 15/3/2012.

mình vừa gửi cho bạn rồi đó, chúc bạn thi tuyển thành công nhé, có tin vui nhớ mời mình liên hoan =))

Mình là dân ngoại đạo, đợt này Vietinbank tuyển mới lò dò đi tìm tài liệu ôn tập :-s

Mình không đủ tín dụng để download file attached. Bạn nào share hộ mình được không? Mail của mình là whirlwind_1711@y ahoo.com

Tks các bạn nhiều :)

mình cũng k đủ tín dụng để dow hik hik , bạn nào có tài liệu thì gửi cho mình với., mail của mình là hongle3008@g mail.com thank cả nhà :))

Mình ko đủ tín dụng để down tài liệu: Đề cương ôn tập Vietinbank. Bạn nào down rùi có thể gửi qua mail cho mình được ko? mail mình là lananhdl_83424@ya hoo.com
Mình cũng sắp nộp hồ sơ vào Vietinbank đợt này. hạn là 15/3/2012.

bạn ơi cho mình hỏi là mỗi lần thi Ngân Hàng Công thương lại cho đề cương ôn thi à? NH này đang có đợt tuyển cho năm 2012,không biết đề thi so với năm 2011 như thế nào nhỉ?bạn nào có thông tin j share cho mình với,mình mới nộp hs vào đợt này!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên