Danh sách trúng tuyển Vietinbank 16/11/2013

à mình muốn hỏi về việc phỏng vấn bữa trước của vietinbank do hôm đó mình bị kẹt lũ lụt ở miền trung nên chưa được phỏng vấn, giờ mình muốn tham khảo từ bạn í mà. hi thanks

mấy bạn ơi cho mình hỏi chút nhé hôm trước mấy bạn phỏng vấn có hỏi nhiều về nghiệp vụ ko mình thi GDV nhưng thi đợt sau. mong các bạn chỉ giáo. cảm ơn các bạn nhiều !!!

Chứ k phải vào nhận việc à :)
Mình vừa bay về Bắc chơi vài bữa :)
Chắc tháng 12 bay vào thi thố tiếp :D

- - - Updated - - -

Bạn pv bổ sung do mưa lũ hả b? khi nào bạn pv vậy?
mấy bạn ơi cho mình hỏi chút nhé hôm trước mấy bạn phỏng vấn có hỏi nhiều về nghiệp vụ ko mình thi GDV nhưng thi đợt sau. mong các bạn chỉ giáo. cảm ơn các bạn nhiều !!!

à mấy chị nói là chờ hội sở quyết định nên mình cũng chưa biết chính xác là khi nào bạn à.mà cũng không biết có được phỏng vấn bổ sung ko nữa, thế nên giờ tranh thủ hỏi thăm mấy bạn để học hỏi chứ mình mới tốt nghiệp nên ko biết gì nhiều. mong được các bạn chỉ bảo.

Nếu bạn vừa ra trường chưa có kinh nghiệm thực tế thì hội đồng sẽ hỏi về nghiệp vụ và lý thuyết, những hiểu biết của bạn về vietinbank.
Còn nếu bạn đã có kinh nghiệm rồi thì hội đồng thường hỏi về công việc trc đây của bạn, bạn hiểu gì về công việc bạn ứng tuyển, những kinh nghiệm thực tế, kỹ năng xử lý tình huống...

Mình cũng bị kẹt lũ nè, khổ thiệt, bạn phỏng vấn chi nhánh nào vậy, tình hình này chắc ko đc gọi bổ sung đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên