Review CV Quản lý tín dụng NCB và CV hỗ trợ MB

Tình hình là mình có may mắn trúng tuyển NCB và MB cùng thời điểm. NCB thì mình làm CV quản lý tín dụng còn tại MB thì là CV hỗ trợ. Hiện tại mình cũng đang phân vân lắm. Những yếu tố khách quan thì mình có thể so sánh được. Nhưng mình muốn hỏi về môi trường làm việc của 2 bank này. Đây cũng là một yếu tố quan trọng. Nếu co banker nào từng làm hoặc biết về vấn đề này thì chia sẽ giúp mình với nhé! Cám ơn sâu sắc luôn ý! :)

Thứ 4 này mình pv ở ncb nè,bạn có kinh nghiệm phổng vần và thi ngân hàng này chỉ mình với. Cảm ơn bạn nhiều :)

Tình hình là mình có may mắn trúng tuyển NCB và MB cùng thời điểm. NCB thì mình làm CV quản lý tín dụng còn tại MB thì là CV hỗ trợ. Hiện tại mình cũng đang phân vân lắm. Những yếu tố khách quan thì mình có thể so sánh được. Nhưng mình muốn hỏi về môi trường làm việc của 2 bank này. Đây cũng là một yếu tố quan trọng. Nếu co banker nào từng làm hoặc biết về vấn đề này thì chia sẽ giúp mình với nhé! Cám ơn sâu sắc luôn ý! :)

Sang ncb đi bạn bên mb nếu bạn làm Ho thì vất lắm! Làm giải ngân còn đỡ ở nhóm soạn thảo thì suốt ngày cắm mặt làm hồ sơ!

Công việc thì như nhau cả thôi nhưng MB chắc sẽ vất hơn vì số lượng hồ sơ nhiều.
Tuy nhiện NCB nằm trong diện có nguy cơ bị sát nhập nhé. Trc có con em cũng đõ Hỗ trợ TD bên NCB, chia tay chia chân các kiểu nhưng sau nó lại k dám sang vì nghe bảo NCB cam kết tăng vốn mà k tăng đc, có nguy cơ bị vào diện kiểm soát của NHNN.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên