Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

E cũng hóng câu trả lời của anh Lieuto ạ

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Lẽ ra mình không trả lời câu này: Ông bà ta có câu: "Lối đi ở miệng" , "Kỹ năng mềm" để đâu nhỉ, trước hết cứ "Sướng" cái đi dã, hít thở cảm giác trúng thế nào cho đã rôi điện thoại hỏi Phòng Tổ chức - Hành chính chi nhánh bạn dự thi xem họ hướng dẫn thế nào? mấy ngày này họ còn bận nên chưa chú ý đến việc các bạn đâu, để đầu tuần sau hãy hỏi, yên chí là tết Nguyên đán có tiền tiêu tết nha. năm ngoái hình như 2trieu, lâu rồi ko nhớ, năm nay ít cũng cỡ đó trở lên và lương tháng đầu đi làm thì tết cũng xôm đấy

Lẽ ra mình không trả lời câu này: Ông bà ta có câu: "Lối đi ở miệng" , "Kỹ năng mềm" để đâu nhỉ, trước hết cứ "Sướng" cái đi dã, hít thở cảm giác trúng thế nào cho đã rôi điện thoại hỏi Phòng Tổ chức - Hành chính chi nhánh bạn dự thi xem họ hướng dẫn thế nào? mấy ngày này họ còn bận nên chưa chú ý đến việc các bạn đâu, để đầu tuần sau hãy hỏi, yên chí là tết Nguyên đán có tiền tiêu tết nha. năm ngoái hình như 2trieu, lâu rồi ko nhớ, năm nay ít cũng cỡ đó trở lên và lương tháng đầu đi làm thì tết cũng xôm đấy
Huhu em cảm ơn a nhiều nhiều lắm ạ. E chưa có kinh nghiệm gì nhiều nên vẫn lo mình chủ động lên trình diện sớm quá có phiền không ấy ạ :) May mắn có a giúp đỡ nhiều thông tin từ trước khi thi cho đến tận bây giờ nên bọn em mới yên tâm được ấy ạ :)

Em cảm ơn anh nhiều, em chưa có kinh nghiệm nên hơi hoang mang xíu nhưng may mắn được anh Lieuto tiền bối giúp đỡ ạ.

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Anh/chị cho em hỏi chi nhánh An Giang lương và thưởng như thế nào vậy? Làm tín dụng có áp lực chỉ tiêu gì ko em sợ chỉ tiêu lắm

Anh/chị cho em hỏi chi nhánh An Giang lương và thưởng như thế nào vậy? Làm tín dụng có áp lực chỉ tiêu gì ko em sợ chỉ tiêu lắm
Agri cũng áp chỉ tiêu chứ b ơi :) nhưng k cao như nhcp đâu, khách cũng sẵn nên k nên quá lo lắng, cứ cố gắng thôi.

Chúc bác lúc nào cũng mạnh khỏe. Cảm ơn bác luôn đồng hành cùng anh em :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,599
Thành viên mới nhất
blackmerch1
Back