BIDV Công ty CP chứng khoán NH Đầu tư và Phát triển Việt Nam – BSC tuyển dụng nhiều vị trí năm 2013 (thán

Các bạn được gọi lúc nào vậy. Mình vừa được gọi lúc 5 giờ hơn nhưng lại không nghe máy gọi lại thì không được nữa. hic. Không biết là phỏng vấn sơ loại hay là thi viết nhỉ?

Bạn ơi bạn nộp hồ sơ hôm nào vậy?

Đã phỏng vấn chiều nay, 2 chị 1 anh! Hỏi vặn vẹo 1 lúc! chắc tạch oy! hic hic

Mình nộp 5h30 chiều 24, chắc là người nộp cuối cùng,hi.
Ko hỏi gì về chứng khoán cả, mà hỏi về hoạt động ngoại khóa, kinh nghiệm làm việc
trong khi mình là sinh viên mới ra trường! hic
hiu hiu hog bíc co phải ai cung dc gọi k? mà hum ý có nhiều bạn đến pvan ko bạn?

Mình nộp 5h30 chiều 24, chắc là người nộp cuối cùng,hi.
Ko hỏi gì về chứng khoán cả, mà hỏi về hoạt động ngoại khóa, kinh nghiệm làm việc
trong khi mình là sinh viên mới ra trường! hic

bạn nộp thế là nộp qua mạng ah bạn :D giờ đó vẫn làm việc sao :D mà bạn thi gdv ah..tks

ko biết vòng thi viết là thi cái j nhỉ, chưa thi CT CK bao h:(, ai có kinh nghiệm share cho a e xin với:), trắc nghiệm hay tự luật ta:(

hiu hiu hog bíc co phải ai cung dc gọi k? mà hum ý có nhiều bạn đến pvan ko bạn?
tớ pv gdv. pv sơ loại nên ai nộp cũng được pv.hi.
Lúc tớ đi có khoảng 5-6 bạn gì ấy

- - - Updated - - -

bạn nộp thế là nộp qua mạng ah bạn :D giờ đó vẫn làm việc sao :D mà bạn thi gdv ah..tks
tớ nộp trực tiếp thi gdv. 6h vẫn còn người làm.

bạn ơi cho t hỏi thêm tí nữa :D thế hồ sơ người ta kiểm tra có kĩ k..viết cv tiếng anh hay cả việt cả anh vậy :D
tớ pv gdv. pv sơ loại nên ai nộp cũng được pv.hi.
Lúc tớ đi có khoảng 5-6 bạn gì ấy

- - - Updated - - -

tớ nộp trực tiếp thi gdv. 6h vẫn còn người làm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên