Công khai mời chào chạy việc vào ngân hàng

cứ giỏi là vào đc mà ngân hàng nào chả trọng ng
ười tài

Mình đồng ý với quan điểm của bạn...Dựa vào năng lực bản thân là chính thui....Biết đâu tiển mất tật mang rùi lại khổ....mà chưa chắc đã vào dc thì thu hồi vốn lại lúc nào...Nói chung tự tin vào bản thân....fighting !!!!

đọc qua thì đã thấy là lừa đảo oy, 5000 - 6000 USD để đi cửa sau của NH là khá thấp so với thực tế tớ biết. Bản thân mẹ tớ đã từng có ý định nhờ chạy việc cho tớ sau khi ra trg với cái giá gần 200tr để vào BIDV hoặc NHNN (bạn mẹ tớ là phó GĐ vs GĐ ở đó đấy).Haizzzzzzzzzz,không mún mất tiền của bố mẹ thì chúng mình phải cố gắng lên thui. Try on !

đọc qua thì đã thấy là lừa đảo oy, 5000 - 6000 USD để đi cửa sau của NH là khá thấp so với thực tế tớ biết. Bản thân mẹ tớ đã từng có ý định nhờ chạy việc cho tớ sau khi ra trg với cái giá gần 200tr để vào BIDV hoặc NHNN (bạn mẹ tớ là phó GĐ vs GĐ ở đó đấy).Haizzzzzzzzzz,không mún mất tiền của bố mẹ thì chúng mình phải cố gắng lên thui. Try on !
vào NHNN mà giá đó thì hơi thấp đó bạn

Sao còn có những Người tin vào những lời chào mời này nhỉ :D Chả lẽ cứ phải là NH ???

tự lực cánh sinh, tự học hỏi và trau dồi bằng chính sức mình. không đi đường thẳng được thì cứ đi đường vòng trước đã.

Như vậy........mún vào ngân hàng thì phải như thế nào??.......mình k wen biết........thì cuối cùg cũng phải chịu thiệt ah??

Gắng học cho tốt, trau dồi kiến thức cũng như kinh nghiệm. Ko qtam người ta nói ra nói vào nào là 4C hay 8C. Hay phải chạy đông chạy tây.
Tự tin vào bản thân mình, rằng mình sẽ làm dc.
Tớ đây cũng đang xin việc vào NH khắp nơi đây, nhưng mình đừng bỏ cuộc là đc. Ông trời sẽ ko phụ cho những ai có lòng qtam và niềm tin vào bản thân đâu.

Cái giá mà bạn đưa ra chỉ chạy ở tỉnh dc thôi :D
Thực tế là chị họ tớ, chạy để vào 1NH đại gia, đã đi $ r còn bị trả lại, bằng giỏi của HVTC :-ss khiếp sợ
Chỉ vì thằng khác nó đi $ nhiều hơn và học 1 trường vớ vẩn =))
Mà đúng ra hnay mới dc nghe thấy là chạy tiền để vào NHNN. Tớ cứ tưởng vào đó toàn là các giáo sư, tiến sĩ đầu ngành, giỏi lắm mới vào dc cơ :-ss

Cái giá mà bạn đưa ra chỉ chạy ở tỉnh dc thôi :D
Thực tế là chị họ tớ, chạy để vào 1NH đại gia, đã đi $ r còn bị trả lại, bằng giỏi của HVTC :-ss khiếp sợ
Chỉ vì thằng khác nó đi $ nhiều hơn và học 1 trường vớ vẩn =))
Mà đúng ra hnay mới dc nghe thấy là chạy tiền để vào NHNN. Tớ cứ tưởng vào đó toàn là các giáo sư, tiến sĩ đầu ngành, giỏi lắm mới vào dc cơ :-ss
NHNN thì cũng có thể thi mà.anh bạn tớ ra trg bằng khá hvtc, tự thi vào NHNN ở hà nội kìa ^^

Tiêu cực như thê này thì bất công nhỉ. Người giàu họ vẫn cứ giàu còn người nghèo thì nghèo mãi. Bất công cho những người học chân chính quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,546
Thành viên mới nhất
Kubetlegalcom
Back
Bên trên