Có nên làm việc ở Ngân hàng Liên Việt - vị trí CV Phân tích Khách hàng định chế - khối Nguồn vốn

Chào cả nhà. Đợt vừa rồi em thi ngân hàng Liên Việt vị trí Chuyên viên phân tích Khách hàng định chế, và được họ offer vào phòng kinh doanh vốn với mức lương cơ bản và phụ cấp là 4.9tr (đợt ấy chỉ tuyển 1 chỉ tiêu thui nhá )
Theo các bác em có nên làm cho Liên Việt ko?
Vì em thấy Liên Việt cũng mới nên ko rõ tiềm năng phát triển thế nào. Với lại ko biết tình hình lương thưởng phòng kinh doanh vốn Liên Việt thế nào nữa.
Xin các bác cho em vài ý kiến với ạh !

14h ngày 30/09 này thi viết vào Liên Việt BG nè!
Có gì chia sẻ giúp anh em với!

Chào bạn anh_nha.
Thế bạn đã quyết định có làm cho LienViet không? Đợt này mình cũng đang định apply vị trí này của Lienviet. Bạn có thể cho mình ít kinh nghiệm về thi tuyển và mô tả qua chút ít về công việc. Nick yahoo của mình là dtl17. Nếu bạn không phiền thì có thể add nick mình rùi trao đổi nhé.
Thanks bạn.
bạn ơi! bạn apply vào vị trí này có nhận được mail phản hồi là họ đã nhận được mail của mình ko?

Chào cả nhà. Đợt vừa rồi em thi ngân hàng Liên Việt vị trí Chuyên viên phân tích Khách hàng định chế, và được họ offer vào phòng kinh doanh vốn với mức lương cơ bản và phụ cấp là 4.9tr (đợt ấy chỉ tuyển 1 chỉ tiêu thui nhá )
Theo các bác em có nên làm cho Liên Việt ko?
Vì em thấy Liên Việt cũng mới nên ko rõ tiềm năng phát triển thế nào. Với lại ko biết tình hình lương thưởng phòng kinh doanh vốn Liên Việt thế nào nữa.
Xin các bác cho em vài ý kiến với ạh !

cậu ơi, tớ sắp pvan vị trí này. Nếu cậu không phiền thì có thể giải đáp giúp tớ một vài kinh nghiệm pvan vị trí này ở Lienviet được không? nick tớ là: Plan_1989@yahoo.com Cảm ơn cậu trước nha!

minh moi thi viet vao lien viet vi tri QHKH hom 17/04 via roi, minh nghi la dau vi de ih het nhu tren mag nhug minh chi so vong phog van vi khong biet se hoi gi?
b nao da phog van roi co the chia se kinh nghiem cho minh voi k?

moi nguoi di test Chuyen vien nhan su the nao roi?
chia se cho minh voi
mail of minh la: tungtn79
moi nguoi co de thi hay thong tin, chia se lai voi nha!
xin de lai thong tin, minh xin cam on va hau ta

chúc tất cả các sinh viên mau chóng có cong việc như ý mình muốn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55