Cơ hội cho các bạn nữ sinh viên khối kinh tế năm 2,3,4 làm việc tại VPBank

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn ơi bạn gửi mail hay gửi CV trực tiếp vậy.Sau bao nhiêu lâu thì đc gọi đi phỏng vấn:">...pv có khó không^^
Tớ gửi mail từ 2 tuần trc' thì hqua đc gọi đó, pv cũng nhẹ nhàng thôi, mỗi ng đc 1-2phuts pr bản thân. Nhưng ko hiểu sao bạn pv cùng tớ pr hay hơn tớ nhiều mà lại ko trúng. Chiều đi training, nhg t xin tháng 7 mới làm vì tháng này bận thi. Nói chung mấy chị pv thoải mái, mng cũng thoải mái đi >:D<

Tớ gửi mail từ 2 tuần trc' thì hqua đc gọi đó, pv cũng nhẹ nhàng thôi, mỗi ng đc 1-2phuts pr bản thân. Nhưng ko hiểu sao bạn pv cùng tớ pr hay hơn tớ nhiều mà lại ko trúng. Chiều đi training, nhg t xin tháng 7 mới làm vì tháng này bận thi. Nói chung mấy chị pv thoải mái, mng cũng thoải mái đi >:D<

Bạn ơi bạn gửi CV bằng mail thì ảnh làm thế nào, mình cũng muốn thi vào mà vừa đủ 1m6 không biết có sao không

bạn ơi thời gian làm thế nào vậy?

hic..cho mình hỏi nộp đơn tại hội sở hay là gửi qua mail,mình gửi bao lâu rồi vẫn ko được

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55