Có bạn nào ứng tuyển vào vị trí chuyên viên QHKH tập sự của MB k?

họ có nói là lúc nào có kq, và có biết chỉ tiêu của chi nhánh là bao nhiêu k bạn

hom nay minh dc hen phong van luc 11g15 nhung vi den som nen minh pv som. khoang 10g30 la xong het roi. theo nhu trao doi, thi ctieu cung hk den noi dau. khoang 300tr huy dong va 900tr du no thoi ma. hi vong la nhu the that

hom nay minh dc hen phong van luc 11g15 nhung vi den som nen minh pv som. khoang 10g30 la xong het roi. theo nhu trao doi, thi ctieu cung hk den noi dau. khoang 300tr huy dong va 900tr du no thoi ma. hi vong la nhu the that
đây la chi tiêu cho cả 3 tháng, hay là 1 tháng thế bạn

Cũng hỏi bình thường thôi, những câu hỏi mọi người hay đọc trong các topic đó. Thấy mặt các a/c ở vòng ngoài nhận hồ sơ thì thân thiện, còn trên bàn PV thì hơi căng thẳng, đặc biêt là MB làm việc đúng giờ tuyệt đối, tớ PV 11:00 là chính xác 11:00, kéo dài đúng 5 phút.
Nhưng tớ mới đọc được vài dòng chia sẻ của mọi người về vị trí này lương thấp, cv khó, k được hỗ trợ... này kia. Sao thấy bất an !
Có thể cụ thể hơn bạn được hỏi về những gì được ko bạn, mình thấy có 5p chắc chỉ hỏi được tầm 3-4 câu nhỉ?

nghe bạn mình bảo lương 2 tr/ tháng nếu làm đủ chỉ tiêu, k thì chỉ có 1 tr/ tháng thôi, sau khi làm 3 tháng nếu đạt chỉ tiêu lúc đó pv tiếp để được chọn nhân viên chính thức. nghe nản thật!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên