Có bạn nào ứng tuyển vào vị trí chuyên viên QHKH tập sự của MB k?

Pv thì mang theo cả bảng điểm nữa. Hôm tớ pv có 4 người, 1 anh, 3 chị. Đầu tiên là giới thiệu bang thân, tại sao em cảm thấy mình phù hợp với vị trí này, nếu chỉ tiêu huy động là 1 tỷ em tìm nguồn khách hàng ở đâu, khu vực nào, theo em thế nào là bán hàng. Ngoài ra hỏi thêm về cas nhân như gia đình, môn thể thao mình thích, giáo viên chủ nhiệm cấp 3. Tớ ngồi tầm 5 phút là bị đas ra luôn. Haizzzz. .

Ban trang cho mình hỏi, hỏi tầm khoảng bnhiu câu vậy bạn, mà bên MB gửi tin nhắn đến thông báo hay là mình pải vào Web MB mà coi :p, cảm ơn bạn nhiều nge.

bạn mặt trời nhỏ cho mình hỏi, bạn pv bên MB thế nào ? ok ko ? họ hỏi như hế nào vậy bạn :D
Các a chị rất thân thiện đầu tiên là giới thiệu bản thân, theo bạn thì bạn có những ưu điểm gì để chọn vị trí này, bạn tìm khách hàng từ đâu?............... Họ nói a chị đang cần người có quan hệ rộng

cho mình hỏi làm thế này ngoài phần hỗ trợ khi mình làm đủ doanh số có thêm % doanh số ko?

Nghe nói là pv ở MB có chuyện tháo giày ra đo chiều cao, mấy bạn phía bắc đã pv rồi cho mình hỏi có đúng zạy ko? Ngoài mấy câu giới thiệu bản thân, ngta còn hỏi j nữa ko vậy?
ko có vụ đo chiều cao đâu bạn, tùy từng người hỏi thôi, nên chuẩn bị kỹ cả phần chuyên ngành, hên xui người hỏi đó

cho mình hỏi là có bạn ở trên nói là chỉ tiêu huy động 300trd, dư nợ 900 trd, cái dư nợ là gì đó, hihii, mình ko biết

Dư nợ là tổng số tiền đã được giải ngân tính tại 1 thời điểm xác định. Khi 1 khách hàng tất toán khoản vay thì dư nợ tại thời điểm đó giảm và ngược lại.

tình hình có bạn nào nhận được kết quả thi chưa ạ? có thì ới e 1 tiếng nhé, e cũng đang mong chờ hic

Các a chị rất thân thiện đầu tiên là giới thiệu bản thân, theo bạn thì bạn có những ưu điểm gì để chọn vị trí này, bạn tìm khách hàng từ đâu?............... Họ nói a chị đang cần người có quan hệ rộng
roi trả lời sao u :v thay hap dẫn wa'

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,543
Thành viên mới nhất
Trương Thế Luân
Back