Có bạn nào thi vị trí QHKH (RA) tại Hà Nội P401, 365-367 Hoàng Quốc Việt hôm 24/04 tới này không ạ?

Tình hình là hôm 16/03 mình có nộp đơn vị trí QHKH DN, hôm nay thì nhận được tin nhắn là 8h ngày 24/04, P401 tại 365-367 Hoàng Quốc Việt này đi thi vị trí QHKH tại Hà Nội. Không biết ở đây có bạn nào cũng thi với mình không? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là sáng mai lên thớt rồi, thôi đi ngủ sớm để mai còn làm bài thật tốt.
Chúc tất cả mọi người mai làm bài thật tốt nhá, như vậy vòng phỏng vấn mới thêm phần thú vị chứ :D

em vừa thi ở ACB về...test IQ 20/27, English 22/30 nhưng phần Nvụ hơi đuối đc có 35/60, em vẫn còn là sv năm 4, lại học trái ngành, nhìn đề té ngửa luôn, khoanh bừa rất nhiều...ko biết điểm Nvu thấp thế này có qua đc ko nữa :(

em vừa thi ở ACB về...test IQ 20/27, English 22/30 nhưng phần Nvụ hơi đuối đc có 35/60, em vẫn còn là sv năm 4, lại học trái ngành, nhìn đề té ngửa luôn, khoanh bừa rất nhiều...ko biết điểm Nvu thấp thế này có qua đc ko nữa :(
Theo kinh nghiệm của mọi người thì các môn cứ trên 50% là qua, như bạn là qua rồi đấy nên ôn tập phỏng vấn ngay từ bây giờ đi là vừa.
Mình cũng thi ở ACB 8h sáng nay, may mắn là các môn đều trên 50% :D

Theo kinh nghiệm của mọi người thì các môn cứ trên 50% là qua, như bạn là qua rồi đấy nên ôn tập phỏng vấn ngay từ bây giờ đi là vừa.
Mình cũng thi ở ACB 8h sáng nay, may mắn là các môn đều trên 50% :D
tớ tưởng NV có 30 câu thôi mà nhỉ

ớ mình tưởng hđấy thi KHCN. hđấy thi về vội quá chả bt điền đúng điểm vào tên không nữa. mọi ng bt bg có kết quấ không

Không biết sau nghỉ lễ này có kết quả chưa mọi người nhỉ?
Sốt ruột quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back