Có bạn nào đợt vừa rồi thi PFC ở ACB được gọi đi đào tạo chưa ạ

a` pv o PCT thì có kqua ngay mà bạn.Ai qua vòng pv đó thì ngta sẽ nói là " em sẽ có 1 buổi pv nữa vs giám đốc chi nhánh abc" Sau đó khi pv vs giám đốc Cn thì 2-3 hôm sau ai đc gọi là đỗ,còn lại miss bạn à :s
Hôm mình pv ko thấy có bạn nào đc bảo sẽ pv với GĐ cn nữa mà?

Mình cũng được gọi thông báo đã đỗ và phải bổ sung giấy khám sức khỏe vì mình bị thiếu, và 19/3 có mặt ở Phan chu trinh để tham gia lớp đào tạo nhưng mình hỏi mấy giờ thì chị ko nói. Có lẽ phải gọi điện hỏi lại một lần nữa. Nhưng đọc phía bên trên thấy các bạn nói là còn 1 vòng PV chi nhánh nữa? Mà mình mới PV ở PCT thôi cũng ko thấy chị ấy nhắc là phải PV 1 vòng nữa.
Mình cũng đang quan tâm là không rõ quy trình đào tạo và thử việc cũng như % được nhận ký hợp đồng chính thức tại ACB là như thế nào nhỉ. Có bạn nào biết hay có anh chị đã từng tham gia khóa đào tạo trong thời gian gần nhất không thì chia sẻ cho mọi người với :)
Hôm cậu pv ở PCT thì có mặt giám đốc chi nhánh nơi bạn dự tuyển k? nếu có thì k phải pv vòng 2 nữa,tớ pv vòng 2 vs giám đốc BG xong thì 2 hôm sau dc tbao đỗ,chị bên nhân sự chi nhánh BG bảo là 19 có lớp học đt,có gì ngta sẽ tbao cho em,mà đến giờ chưa thấy gì cả...hoang mang ghê

Hôm cậu pv ở PCT thì có mặt giám đốc chi nhánh nơi bạn dự tuyển k? nếu có thì k phải pv vòng 2 nữa,tớ pv vòng 2 vs giám đốc BG xong thì 2 hôm sau dc tbao đỗ,chị bên nhân sự chi nhánh BG bảo là 19 có lớp học đt,có gì ngta sẽ tbao cho em,mà đến giờ chưa thấy gì cả...hoang mang ghê
cậu được thông báo là đỗ sau khi pv với GĐ chi nhánh hả c? tớ cũng đi pv vòng 2 ở phòng giao dịch Tôn Đức Thắng nhưng mà ko thấy được gọi thông báo đỗ hay trượt c ạ. Như cậu nói có lẽ nào t tạch, hi vọng sụp đổ

cậu được thông báo là đỗ sau khi pv với GĐ chi nhánh hả c? tớ cũng đi pv vòng 2 ở phòng giao dịch Tôn Đức Thắng nhưng mà ko thấy được gọi thông báo đỗ hay trượt c ạ. Như cậu nói có lẽ nào t tạch, hi vọng sụp đổ
Pv ở PCT xong thì ngta bảo là em sẽ có vòng pv 2 vs giám đốc BG,chứ k nói là mình đỗ,chỉ khi pv ở BG xong mới dc tbao đỗ c à,nhưng như cậu nói 19 c dc tbao đào tạo ở PCT,,mà ở Chi nhánh họ lại chua tbao gì,cũng khó hiểu và hoang mang ghê

Pv ở PCT xong thì ngta bảo là em sẽ có vòng pv 2 vs giám đốc BG,chứ k nói là mình đỗ,chỉ khi pv ở BG xong mới dc tbao đỗ c à,nhưng như cậu nói 19 c dc tbao đào tạo ở PCT,,mà ở Chi nhánh họ lại chua tbao gì,cũng khó hiểu và hoang mang ghê
Đúng đó c. Đầu tiên t được gọi thông báo pv vòng 2 tại Tôn Đức Thắng, sau đó 1 2 hôm mới nhận được thông báo của bên PCT là chị đang làm hồ sơ trúng tuyển cho em, em lên hoàn thiện hồ sơ cho chị. T có đi hoàn thiện hồ sơ ở PCT, có hỏi các chị là chắc chắn đỗ ko chị, chị ấy bảo chắc, e có đang đi làm ở đâu ko thì thu xếp xin nghỉ để đi đào tạo. hjc. h ko biết thế nào cả c ạ.

Đúng đó c. Đầu tiên t được gọi thông báo pv vòng 2 tại Tôn Đức Thắng, sau đó 1 2 hôm mới nhận được thông báo của bên PCT là chị đang làm hồ sơ trúng tuyển cho em, em lên hoàn thiện hồ sơ cho chị. T có đi hoàn thiện hồ sơ ở PCT, có hỏi các chị là chắc chắn đỗ ko chị, chị ấy bảo chắc, e có đang đi làm ở đâu ko thì thu xếp xin nghỉ để đi đào tạo. hjc. h ko biết thế nào cả c ạ.
Thế thì là đỗ r mà c,như thế bên chi nhánh TDT sẽ k tbao cho c nữa,mà hôm đó đến chỉ gặp mạt nc vs giám đốc thôi mà,tại tớ pv ở BG hôm đấy k có gđ nên có 3 bạn vào vòng 2 lại phải đấu nhau nữa,qua vòng gđ CN mới đỗ.Co điều chưa dc tb lịch đt cụ thể nên lo lắng ghê

Thế thì là đỗ r mà c,như thế bên chi nhánh TDT sẽ k tbao cho c nữa,mà hôm đó đến chỉ gặp mạt nc vs giám đốc thôi mà,tại tớ pv ở BG hôm đấy k có gđ nên có 3 bạn vào vòng 2 lại phải đấu nhau nữa,qua vòng gđ CN mới đỗ.Co điều chưa dc tb lịch đt cụ thể nên lo lắng ghê
t cũng chỉ đến gặp mặt anh trưởng phòng giao dịch thôi, chỉ nói về công việc chứ ko pv j cả. Anh ấy nói là nếu về đây em xác định là sẽ rất vất vả đấy. rồi có j thì anh sẽ nói chuyện với chị Hằng. còn ko nói là đỗ hay trượt j hết c ạ. T pv vòng 2 xong là lên PCT hoàn thiện hồ sơ luôn. h thật sự là quá hoang mang luôn. Lại xin nghỉ việc rồi nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên