Có bạn nào thi test thực tập sinh Techcombank 2014 từ 13/12-19/12 cho mình hỏi thi những gi

à mình hỏi cái này. bạn xác nhận có đi thi tuyển người ta có trả lời lại cho bạn là đã nhận đc mail ko? thi thui chớ ko có phỏng vấn phải ko? trưa mai đi thi rùi, hồi hộp @@

à mình hỏi cái này. bạn xác nhận có đi thi tuyển người ta có trả lời lại cho bạn là đã nhận đc mail ko? thi thui chớ ko có phỏng vấn phải ko? trưa mai đi thi rùi, hồi hộp @@
hình như ko bạn à,bạn nhận dc thư thi tuyển xác nhận theod dúng địa chỉ mail là oki bạn à,thi thôi bạn à,chúc mai thi tốt nhé,đông như sư đoàn,hì hì

Mình mail lên hỏi thì họ bảo thi IQ, EQ và tiếng Anh. Bạn nào đã đi thi rồi cho mình hỏi là có thi tiếng Anh không?
Thứ 7 tớ mới đi thi ở HN

hình như ko bạn à,bạn nhận dc thư thi tuyển xác nhận theod dúng địa chỉ mail là oki bạn à,thi thôi bạn à,chúc mai thi tốt nhé,đông như sư đoàn,hì hì

cho mình hỏi là phải gửi lại mail xác nhận có đi thi tuyển ah. Trong mail mình nhận được không thấy nói cái này

cho mình hỏi là phải gửi lại mail xác nhận có đi thi tuyển ah. Trong mail mình nhận được không thấy nói cái này
có bạn à xác nhận là bạn sẽ tham gia,ko xác nhận ko có tên trong danh sách đâu bạn à,mình thấy có bạn ko có tên thì để lại chứng minh thư vẫn lên thi bình thường

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên