Có ai nhận mail mời test cua Sacombank và xác nhận trước 3/9/2014 ko??

Mình đã tham gia test của Sacombank ngày 18/8/2014 rồi mà sao Sacom còn gửi mail mời test nữa, và phải gưi mail xác nhận trước ngày 3/9, mình lên web của sacom thì ko có lịch thi test của tháng 9. Chărng hiểu tại sao sacom lại gửi mail thế luôn. Có bạn nao nhận mail giống mình ko?

THƯ MỜI THAM GIA THI TUYỂN

Kính gửi: Anh/Chị

Phòng Nhân Sự Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank) trân trọng cảm ơn Anh/Chị đã quan tâm và nhiệt huyết muốn cống hiến vào sự phát triển của Ngân hàng.

Lời đầu tiên, Phòng Nhân sự Sacombank xin chúc mừng Anh/Chị đã vượt qua vòng sơ tuyển. Chúng tôi đánh giá cao kiến thức chuyên môn và những kỹ năng nghề nghiệp của Anh/Chị sau vòng sơ tuyển vừa qua.

Hiện nay, chúng tôi đã bố trí lịch thi tuyển, để nắm thông tin cụ thể về thời gian và địa điểm thi tuyển, Anh/chị vui lòng theo dõi thông tin trên website của Ngân hàng (Mục tuyển dụng).

Anh/Chị vui lòng xác nhận tham dự thi tuyển bằng cách reply mail hoặc gởi lại mailctvtd_trang@sacombank.com theo cú pháp như hướng dẫn trên web trước 17h00, thứ 4, ngày03/09/2014.

Một lần nữa chân thành cảm ơn, kính chúc Anh/Chị sức khỏe và thành công.

Trân trọng!

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem