CÓ AI KÝ OFFER voi ACB ngày 26-09-14 KHÔNG Ạ?????

Ban kí loan csr lun ha? @@
1/bạn ơi, Loan CSR của ACB bạn gửi CV qua email nào vậy?
2/ vị trí đó họ có yêu cầu Kinh nghiệm hok vì mình thấy trên web tuyển là ko đề cập đến kinh nghiệm rồi họ PV ntn vậy?
mình cũng gọi đi PV FPC

Email thi tuỳ luc ngta tuyen ngta co up ma bạn! Còn kinh nghiem thi tuy ak, mih thi moi ra truong thoi! Pv hỏi nghiep vu ko ak!

Email thi tuỳ luc ngta tuyen ngta co up ma bạn! Còn kinh nghiem thi tuy ak, mih thi moi ra truong thoi! Pv hỏi nghiep vu ko ak!
vị trí này nội bộ hay sao đó, hôm trước cũng đăng tuyển mà ko để lại email gì hết, cứ để là nộp trực tuyến, mình nộp trực tuyến ko thấy gửi tin thi tuyển

Dau phai ai nop cung keu thi tuyen dau ban, cũng hên xui ak mjnh cung ko pik nua, co the ngan hang xet lau, ban cho xem sao!

CSR thường tuyển nội bộ í, con không thì mình có nội bộ :D. Mà phải phỏng vấn 2 lần chứ bạn ha, gặp Chị Hoàng Oanh ở Khối, rồi phỏng vấn tại Chi nhánh tiếp nhận mình nữa mà. Phỏng vấn có 1 lần, sao dễ thế ;)

Minh cũg ko nghe noi la pv may vong lận...nhưng đợt của mình sao chỉ pv 1 lần thui ak...chung vs ban sunflower92 ak..:eek:

Ban oi cho minh hoi la ho so bo sung gom nhung gi vay? Bua truoc ngan hang goi dien noi minh ve check mail bo sung ho so ma ve minh ko nhan dc cai mail nao ca...:(
Hôm pv bạn nộp thiếu cái j là người ta sẽ kêu bổ sung cái đó, như mình là syll với giấy khám sk, trong mail có ghi đó. bạn thử kiểm tra thư rác xem sao

Hôm pv bạn nộp thiếu cái j là người ta sẽ kêu bổ sung cái đó, như mình là syll với giấy khám sk, trong mail có ghi đó. bạn thử kiểm tra thư rác xem sao
Làm phiền bạn xíu nhưng nếu đọc dc thì reply dùm mình nha. Hôm đi pv mình chỉ có form ứng tuyển của acb, CMND công chứng, và bảng điểm thôi. Còn syll và giấy khám sk mình photo. Vậy mình cần bổ sung những gì? NH gửi mail hay gọi điện trực tiếp gọi bổ sung hồ sơ? Mình pv ở đâu thì sẽ tới đó nộp bổ sung đúng ko bạn? Cảm ơn bạn nhiều nhe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,653
Thành viên mới nhất
euchinicute
Back
Bên trên