NH.Nước ngoài Citibank tuyển dụng Universal Banker tại Hà Nội và TP.HCM [31.12.2012]

Có bạn nào ở Hà Nội dc citibank gọi đi pvấn vào chiều thứ 2 tuần sau ko?

to đây. 1h thứ 2.
Không biết pv tiếng anh hay tiếng việt cậu nhỉ
Thú thực là tớ còn chưa hiểu rõ vị trí này

uh. t cũng 1h thứ 2, địa điểm tại 17 Ngô Quyền - tầng 3 phải ko c? lúc đấy nghe xong tớ quên béng mất, nhớ mang máng thế ko bt đúng ko? t đọc mô tả công việc thấy vị trí này như kiểu QHKH cá nhân ý. ko bt phải ko. t cũng mông lung lắm. tìm kinh nghiệm pvấn ở Citibank trên mạng cũng ko có nhiều. :-ss
to đây. 1h thứ 2.
Không biết pv tiếng anh hay tiếng việt cậu nhỉ
Thú thực là tớ còn chưa hiểu rõ vị trí này

uh. t cũng 1h thứ 2, địa điểm tại 17 Ngô Quyền - tầng 3 phải ko c? lúc đấy nghe xong tớ quên béng mất, nhớ mang máng thế ko bt đúng ko? t đọc mô tả công việc thấy vị trí này như kiểu QHKH cá nhân ý. ko bt phải ko. t cũng mông lung lắm. tìm kinh nghiệm pvấn ở Citibank trên mạng cũng ko có nhiều. :-ss
ư. đúng rồi đấy. chuẩn giờ, địa điểm luôn.. chăc là vậy/
tớ chỉ k biết pv tiếng anh hay tiếng việt
có phải thi việt k nhỉ

t cũng k rõ là pv tiếng anh hay tviệt đâu. Lúc nhận đt tớ chỉ thấy chị ý thông báo là pvấn thôi, ko thấy nói gì về thi viết cả. Mà c học hvnh phải ko? t nhìn avatar quen quen.hi.
ư. đúng rồi đấy. chuẩn giờ, địa điểm luôn.. chăc là vậy/
tớ chỉ k biết pv tiếng anh hay tiếng việt
có phải thi việt k nhỉ

t cũng k rõ là pv tiếng anh hay tviệt đâu. Lúc nhận đt tớ chỉ thấy chị ý thông báo là pvấn thôi, ko thấy nói gì về thi viết cả. Mà c học hvnh phải ko? t nhìn avatar quen quen.hi.

u. đúng rồi đấy.tớ học TCDN A.. sao nhiều ng nhìn tớ quen quen thế nhi. hehe

hình như t học cùng lớp vài môn vs c. t học TTQTA. hẹn c ở NH hôm pvân nhá.hì.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,781
Thành viên mới nhất
jacklogon
Back
Bên trên