Chương trình offline lần 2 - ub hcm

hix, ko chú ý nhìn địa điểm, tưởng chỗ cũ. Thành Thái thì hơi xa rồi :( Kẹt thật :(

Chỗ cũ chỉ ngồi được tối đa 10 người em ạh, nên a đã thay đổi chỗ này. Ráng đi xa chút đi em, vui mà.

- - - Updated - - -

Hic, mới đọc lại địa điểm. Hơi xa so với nhà mình quá. Nhà mình ở GV. Hic

Ráng đi đi chị ơi. MỘt tháng mới đi một lần mà :)

Giờ mới vào ub mới biết, tiếc quá.Bỏ lỡ buổi off thứ 2 rùi. Sau này anh caoduong thông báo dùm vào yahoo được không?

sao không thấy caoduong thông báo tình hình chiến sự sau off lần 2 vậy, hóng hớt quá đi mất

sao không thấy caoduong thông báo tình hình chiến sự sau off lần 2 vậy, hóng hớt quá đi mất

Buổi off lần 2 là 1 buổi gặp mật thân mật giữa các thành viên cũ và mới, đồng thời đã có rất nhiều thông tin hữu ích được chia sẻ theo tinh thần "giúp bạn nghĩa là giúp mình".
Mặc dù thời tiết không được thuận lợi nhưng bù lại là sự nhiệt tình của anh Dương, bạn Chương và chị Hiền đã làm không khí ấm cúng và vui vẻ lên rất nhiều.

P/S: mỗi buổi offline không chỉ là 1 cơ hội để mọi người chia sẻ kinh nghiệm trong lĩnh vực ngân hàng- tài chính, mà còn là 1 bữa tập trung 1 số chuyên môn phụ như tán dóc, bốc phét xả stress, ăn uống, thâm chí tìm 1 nửa của mình :)) vì thế mong các anh chị em UB tích cực tham gia đóng góp nhé hehe

sao vắng hoe vầy nè, mọi người đi về sướng quá nên im re lun chỉ mỗi kennguyen91 la có chút thông tin , hey za

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên