MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Hôm ni là 19 rồi, tức là cách ngày 12 đúng 1 tuần rồi, không biết các bạn YL thi xong chưa nhỉ? Mà chả hiểu sao không thấy bạn nào í ới gì. haizz

Trước mình cũng hay theo dõi thông tin của chương trình, nhưng cả tháng nay vào đọc thấy các bạn phải chờ đợi lâu quá. Mình nghĩ cần phải đặt 1 dấu "?" về sự chuyên nghiệp của chương trình này.

Hơ hơ, chắc vậy.Thôi tạm thời cứ coi như là chúng ta đang bị lãng quên vậy. Tớ đang nghi ngờ, giả sử sau này mà có được vào đó làm, ngân hàng có quyết định tăng lương thì bao lâu mới chính thức được tăng nhỉ? ;)) thi tuyển còn mất mấy tháng thế này cơ mà. ;))

Bro Mr_Bank là cựu AOF phải không ạ?:D. Các bạn muốn thử sức lắm nhưng MSB không gọi bro ạ, chờ lâu nhuệ khí âm rùi;))

hóa ra chương trình này vẫn chưa xong à, tuyển chọn kỹ thế nhỉ...làm chờ đợi mỏi mòn, hic hic

Tuyển lãnh đạo có khác. Chi li ghê. :)). Mình có 2 người bạn đang ở trong chương trình đào tạo này. Các bạn ấy bảo chế độ đãi ngộ và môi trường học tập cũng tốt lắm. Các bạn thi tuyển cố gắng lên nhé.

Anh Mr Bank ơi , em đợi chương trình này 2 tháng kể từ sau vòng 1 rồi đó. đợi lâu quá rồi nản

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên