MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Mình nhận được cuộc gọi điện thông báo HỦY cuộc hẹn PV chiều nay từ 1 anh mà mình không xác minh được liệu anh ấy có phải từ MSB không? Và a ấy có hẹn t5 PV tuy nhiên hôm đấy mình đang phải đi công tác, sáng mai bắt đầu lên đường rồi. Giờ hoang mang quá :( Chả biết làm thế nào. AAAAAAAAAAAAAAAAAAAaa

Mình nhận được cuộc gọi điện thông báo HỦY cuộc hẹn PV chiều nay từ 1 anh mà mình không xác minh được liệu anh ấy có phải từ MSB không? Và a ấy có hẹn t5 PV tuy nhiên hôm đấy mình đang phải đi công tác, sáng mai bắt đầu lên đường rồi. Giờ hoang mang quá :( Chả biết làm thế nào. AAAAAAAAAAAAAAAAAAAaa

Bạn định pv lúc mấy giờ chiều nay ở phòng mấy và nhận được cuộc gọi lúc mấy giờ thế? Vì t pv xong là anh pv bận nên chắc bạn tiếp theo bị huỷ, :D

Anh pvan 5.30 à, e lúc 4.30 cũng bị Hủy, được anh Minh gọi mà anh :-?

Anh pvan 5.30 à, e lúc 4.30 cũng bị Hủy, được anh Minh gọi mà anh :-?

Anh không biết :( Tại a nghe a ấy bảo a ấy là người phỏng vấn anh nên a nghĩ là 1 anh nào đấy cơ. Tại a Minh pv anh đầu tiên rồi :). Anh lúc 5h30. Thế em xếp lịch qua hôm nào?

Anh Ryuga Hideki có phải a đeo kính, ng mập mập ko nhỉ?anh tên là Điệp ah:D

Mình tên Điệp, người không béo lắm đâu :( SN 90 chắc = Kiên.

Bạn định pv lúc mấy giờ chiều nay ở phòng mấy và nhận được cuộc gọi lúc mấy giờ thế? Vì t pv xong là anh pv bận nên chắc bạn tiếp theo bị huỷ, :D

Vậy à! Tại tớ nhận đc điện thoại nhưng chưa thống nhất được time :( Nhanh nhất là tối t5 t mới về, còn đâu có thể là t6 nên hơi lo :( Muốn xong cho nhanh. AAAAAAAAAAAA. Cả nhà cho fb nhau cho tiện nói chuyện :) Facebook tớ : http://www.facebook.com/dvdiep

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back