MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

V3 chị pvan e bảo là a Giám đốc Khối KHCN pvan đó == k biết có thật ko, bị quây tầm 1h nữa chắc chết luôn @@

V3 chị pvan e bảo là a Giám đốc Khối KHCN pvan đó == k biết có thật ko, bị quây tầm 1h nữa chắc chết luôn @@

Em pv vòng 2 lúc nào thế, hum nay đi không có thấy em. Nếu như vậy thì mai là vòng cuối rồi sao? Sao gấp thế mà các a/c í lại đợi tận đến 5/6 mới có kqua nhỉ?

Hôm nay a PV cùng Tuấn Anh 2 vòng đây, nhớ chứ?

Nói chung mình thấy đi pv thì rất vui, nói chuyện rất cởi mở. Mỗi tội thực hành case chưa đc tốt :)

Ngày mai là gặp anh quản lý rồi. Mình 5h30.

Báo giờ thôi :(

Hôm nay a PV cùng Tuấn Anh 2 vòng đây, nhớ chứ?

Nói chung mình thấy đi pv thì rất vui, nói chuyện rất cởi mở. Mỗi tội thực hành case chưa đc tốt :)

Ngày mai là gặp anh quản lý rồi. Mình 5h30.

Báo giờ thôi :(

Bạn Điệp nhỉ? Hum nay ở phòng PV 4 t thấy chị pv gọi tên bạn Điệp mà ko thấy đâu,:-? Mà chốt hạ là mai pv với lãnh đạo tiên phong hay giám đốc cấp cao thế bạn? :-/

Bạn Điệp nhỉ? Hum nay ở phòng PV 4 t thấy chị pv gọi tên bạn Điệp mà ko thấy đâu,:-? Mà chốt hạ là mai pv với lãnh đạo tiên phong hay giám đốc cấp cao thế bạn? :-/

Ơ lạ nhỉ. T PV1: 16h30-17h30: Phòng 7
PV2:11h-12h: Phòng 2 mà +____________+

CHị ấy gọi lúc mấy giờ thế :(

Tớ hỏi a Minh từ sáng thì anh confirm là mai sẽ gặp anh mà đang đạo tạo/giám đốc khối NHCN này.

Còn ndung thi :( nếu lại rơi vào case thì chết mất =__________=

Sau ngày mai ý =)) nếu bạn nào bị phân vân 50-50 sẽ đc pv thêm 1 buổi nữa.

5-7 có kqua :)

bạn ơi, tức là sao 3 vòng pvan. Nếu các anh chị còn chưa chắc chắn ai đó thì ng đó sẽ thêm 1 vòng phỏng vấn nữa trước khi tất cả vào vòng phỏng vấn cuối cùng à?

Ủa là còn PV lần 3 nữa hả cả nhà, sáng mai mình phỏng vấn lần 2 rồi tính phóng về quê chơi vài ngày, kiểu này lại phải lùi lại nữa rồi, vui luôn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên