MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Mình thì 11h-12h cho PV2 và 16h-17h cho PV1 vào thứ 2 tuần sau.

Về tới HN nhận đc email mừng rơi nước mắt vì có thể tập trung làm việc khác.

Thôi còn vài ngày, chúc các bạn ôn tập hiệu quả. Nếu có thể CN hẹn các bạn đi trà đá nói chuyện cho vui vì dù sao cũng cùng nhau vào hành trình này 1 thời gian rồi :D

Bạn nào rảnh tối CN dù đã pv hay chưa pv thì alo mình nhé. Điệp 0912233499 ;).

+_+ Tự dưng thấy hụt hẫng quá :( thế là cuộc thi tuyển đầu đời mình sắp kết thúc.

Mình thì 11h-12h cho PV2 và 16h-17h cho PV1 vào thứ 2 tuần sau.

Về tới HN nhận đc email mừng rơi nước mắt vì có thể tập trung làm việc khác.

Thôi còn vài ngày, chúc các bạn ôn tập hiệu quả. Nếu có thể CN hẹn các bạn đi trà đá nói chuyện cho vui vì dù sao cũng cùng nhau vào hành trình này 1 thời gian rồi :D

Bạn nào rảnh tối CN dù đã pv hay chưa pv thì alo mình nhé. Điệp 0912233499 ;).

+_+ Tự dưng thấy hụt hẫng quá :( thế là cuộc thi tuyển đầu đời mình sắp kết thúc.

Bạn trong nhóm YL của HCM hay HN?

Hi all! Mình mới pv hôm qua xong, đánh dấu 1 ngày thật xui xẻo. Mình khá mất bình tĩnh và pv không tốt chút nào, loại là chắc cú rồi. Các bạn không cần mang gì cả, sẽ được phát giấy và bút.
Một kinh nghiệm nhỏ cho các bạn là hãy thực sự bình tĩnh với lượng thông tin ít ỏi được cung cấp và hãy suy nghĩ cực kỳ thực tế vào. Có lẽ không được gặp các bạn rồi. Chúc các bạn thi tốt nhé !!!!

Hi all! Mình mới pv hôm qua xong, đánh dấu 1 ngày thật xui xẻo. Mình khá mất bình tĩnh và pv không tốt chút nào, loại là chắc cú rồi. Các bạn không cần mang gì cả, sẽ được phát giấy và bút.
Một kinh nghiệm nhỏ cho các bạn là hãy thực sự bình tĩnh với lượng thông tin ít ỏi được cung cấp và hãy suy nghĩ cực kỳ thực tế vào. Có lẽ không được gặp các bạn rồi. Chúc các bạn thi tốt nhé !!!!

Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Pv xong bạn nhà tuyển dụng có đánh giá hay đưa ra lời khuyên gì cho bạn ko? 2 vòng pv bạn tất cả mấy tình huống vậy?

Hic, nghe c nói mà t thấy có vẻ hoang mang quá, thế trường hợp cụ thê của c như thế nào thế? cho hỏi là sau 1 tiếng PV tình huống và kinh nghiệm bản thân thì 1 tiếng còn lại phỏng vấn cái gì với ai thế hả c:(((, lấy 10ng mà bi giờ có 11 ng thi thì hãy hi vọng các anh chị lấy hết thôi:D

Thật ra mình mới pv lần 1, lần thứ 2 vào ngày 27. Mấy anh chị bận việc gì nên pv rất nhanh, pv kinh nghiệm chỉ trong vòng 3 4 câu hỏi chưa tới 10p, còn pv case thì khoảng hơn 30p. Sau khi pv, các anh chị sẽ hỏi xem mình có thắc mắc gì không thôi.
Pv thì 1 vs 3 , 3 anh chị sẽ thay nhau hỏi và giúp đỡ bạn giải quyết tình huống. Mình xin phép không nêu tình huống cụ thể ra ở đây. Quan trọng là các bạn sẽ được tự chứng minh là mình marketing và sale giỏi như thế nào, cộng thêm đó là khả năng quản lý tài chính.

Thật ra mình mới pv lần 1, lần thứ 2 vào ngày 27. Mấy anh chị bận việc gì nên pv rất nhanh, pv kinh nghiệm chỉ trong vòng 3 4 câu hỏi chưa tới 10p, còn pv case thì khoảng hơn 30p. Sau khi pv, các anh chị sẽ hỏi xem mình có thắc mắc gì không thôi.
Pv thì 1 vs 3 , 3 anh chị sẽ thay nhau hỏi và giúp đỡ bạn giải quyết tình huống. Mình xin phép không nêu tình huống cụ thể ra ở đây. Quan trọng là các bạn sẽ được tự chứng minh là mình marketing và sale giỏi như thế nào, cộng thêm đó là khả năng quản lý tài chính.

Sau khi tình huống được đưa ra, họ cho bạn khoảng mấy phút suy nghĩ trc khi nói vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên