MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

t là Kiên, bạn tên là gì thế, giao lưu tí nào:D, hi vọng lấy hết cả 11 ng trong nam và 11 ng ngoài bắc các bạn nhỉ, chị Diệp đâu rồi, vào tham gia nào:))

Hiện tại trong Box này thấy có các bạn: Trankien22, Physicznt90, Greatwind va Longk08404a tham gia cho doi pv YL, Nếu có tin gì mới nhờ các bạn update lên box cho mọi người biết để nắm được tình hình cụ thế nhé, thank all. :)

thế mà đợt trước a Minh có nói là join MSB vào ngày 1.7 trong khi 20/6 r còn chưa thấy thông tin pv, hic.

t là Kiên, bạn tên là gì thế, giao lưu tí nào:D, hi vọng lấy hết cả 11 ng trong nam và 11 ng ngoài bắc các bạn nhỉ, chị Diệp đâu rồi, vào tham gia nào:))
Mình là Phước, thú vị 1 chỗ là ở miền Nam có cả 2 người cùng tên là : Nguyễn Ngọc Phước. Cả tuần này xếp gọn lịch tưởng đi phỏng vấn ai ngờ nằm chèo queo ở nhà mấy ngày nay :(

Hiện tại trong Box này thấy có các bạn: Trankien22, Physicznt90, Greatwind va Longk08404a tham gia cho doi pv YL, Nếu có tin gì mới nhờ các bạn update lên box cho mọi người biết để nắm được tình hình cụ thế nhé, thank all. :)

Có phải anh Kiên với chị Diệp ở nhóm 2 group discussion buổi sáng hog ạ :-?

Mọi người nhân được mail hẹn phỏng vấn chưa :-?

Có phải anh Kiên với chị Diệp ở nhóm 2 group discussion buổi sáng hog ạ :-?

Mọi người nhân được mail hẹn phỏng vấn chưa :-?

Bạn Kiên ở Nhóm 2 còn chị ở Nhóm 8 buổi chiều em ah. C vừa nhận được mail Thứ 2 tuan sau pv rồi. Em thế nào?

Vậy em thời gian địa điểm như thế nào? Chắc thời gian đang gấp nên họ bố trí vậy cho kịp tiến độ í mà, c cũng thế. :d
Ủa Kiên và Diệp là ở khu vực TP.HCM hay Hà Nội thế? Sao mình vẫn chưa nhận được mail nhỉ, mình ở HCM. Hic.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên