MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Tớ có kết quả rùi nè. Đã qua. Chúc mừng bản thân! và chúc mừng những bạn cũng qua như tớ. Chia buồn với những bạn không qua, còn nhiều cơ hội mà, mọi người nhỉ? hihi
Mình cũng vừa nhận được mail báo vượt qua vòng thi viết !! Chúc mừng những bạn được đi tiếp !!

Mình cũng k thể qua dc vòng thi viết. Nhưng đã có cơ hội cọ xát, thế là vui rùi. chúc những lãnh đạo trẻ tương lại hoàn thành tốt nha.

1. Chúc mừng các bạn đã "vọt" qua vòng thi viết vừa rồi, các bạn ... quá xuất sắc khi vượt qua được vòng vừa rồi

2. Chia buồn với các bạn chưa qua được vòng thi vừa rồi, nhưng mình hi vọng và chúc các bạn may mắn tìm được công việc khác, và sẽ thành công trong công việc mới của mình

3. Các bạn được chuyển từ lãnh đạo trẻ sang giám đốc tương lai, các bạn hãy chuẩn bị check mail để nhận thông tin thời gian tham gia thi test nhé, very sorry vì delay của các bạn thời gian hơi dài

4. Các bạn để lỡ mất cơ hội thi hôm 20.05.2012, nếu các bạn còn mong muốn thử sức và tìm một cơ hội công việc thì hãy chuẩn bị nhận mail để đi thi nhé !!

Chúc các bạn vui vẻ
Minh

1. Chúc mừng các bạn đã "vọt" qua vòng thi viết vừa rồi, các bạn ... quá xuất sắc khi vượt qua được vòng vừa rồi

2. Chia buồn với các bạn chưa qua được vòng thi vừa rồi, nhưng mình hi vọng và chúc các bạn may mắn tìm được công việc khác, và sẽ thành công trong công việc mới của mình

3. Các bạn được chuyển từ lãnh đạo trẻ sang giám đốc tương lai, các bạn hãy chuẩn bị check mail để nhận thông tin thời gian tham gia thi test nhé, very sorry vì delay của các bạn thời gian hơi dài

4. Các bạn để lỡ mất cơ hội thi hôm 20.05.2012, nếu các bạn còn mong muốn thử sức và tìm một cơ hội công việc thì hãy chuẩn bị nhận mail để đi thi nhé !!

Chúc các bạn vui vẻ
Minh

Chúc mừng các bạn đã pass vòng thi viết, chúc các bạn may mắn ở những vòng còn lại. Các bạn k pass cũng đừng buồn nhé, k phải chỉ có 1 cơ hội này mà. Mọi thứ vẫn còn ở trước mắt, chúc các bạn sớm tìm được công việc phù hợp với mình.
P/s: Sao a M bảo CN or ++ vài ngày mới có mà nhỉ?:-". Mình k thi nhưng cũng hóng kết quả như các bạn:-s

Giờ thì hồi hộp chờ chia nhóm...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
"Tuy nhiên, chúng tôi rất tiếc phải thông báo rằng bài thi viết của bạn chưa đạt được những kỳ vọng của chúng tôi cho vị trí này."
Lần sau phải cố gắng hơn mới được, dù sao đây cũng là lần đầu tiên thi tuyển của mình.
Hơi shock với mấy bài tính nhẩm, nhưng qua đó mới thấy mình chưa chuẩn bị tốt.

Lần này cả nhà ta sẽ không phải chờ lâu nữa, cảm ơn các a c MSB đã sớm thông báo kết quả vòng thi test ;].
Mong nhận được Email tiếp theo.

Mình cũng vừa nhận đc email:
"Xin cảm ơn bạn đã quan tâm tới chương trình “Lãnh đạo tương lai 2012” của Maritime Bank.
Phòng tuyển dụng gửi thư này chúc mừng bạn đã vượt qua vòng thi viết Ngày 20.05.2012 cho
Vị trí Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai - Hà Nội
Chúng tôi sẽ thông báo thông tin chi tiết quy trình tuyển dụng trong email tiếp theo
1. Vòng “Bài tập nhóm” cho nhóm ứng viên Lãnh đạo trẻ

2. Vòng phỏng vấn đối với nhóm ứng viên Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân"

Chia buồn cùng các bạn nào ko qua, chúc các bạn tìm được công việc như mong đợi ^^.
Các bạn nào pass lên điểm danh trao đổi deeeee :D.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên