MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

thật ra,lần này đi thi là lần đầu tiên thi viết của mình, cũng k hi vọng gì đâu,chỉ mong đc học hỏi các bạn là chính, biết thi ngân hàng là như thế nào, hc, nhưng sự việc làm mình shock quá vì mình rất hồi hộp và cái thói quen dở hơi như khi thi ở trường đó là ...cố quá như cậu nói đó:((
nếu đc chấm bài em thề em hứa em đảm bảo lần sau sẽ k vậy nữa:((

thật ra,lần này đi thi là lần đầu tiên thi viết của mình, cũng k hi vọng gì đâu,chỉ mong đc học hỏi các bạn là chính, biết thi ngân hàng là như thế nào, hc, nhưng sự việc làm mình shock quá vì mình rất hồi hộp và cái thói quen dở hơi như khi thi ở trường đó là ...cố quá như cậu nói đó:((
nếu đc chấm bài em thề em hứa em đảm bảo lần sau sẽ k vậy nữa:((

Các anh chị giám thị đều là những anh chị đã có nhiều kinh nghiệm trong vấn đề thực hiện và tổ chức thi nên những chỉ đạo của anh chị đó, bạn luôn phải hiểu 1 khi người ta nói 1. Hi vọng đây sẽ là kinh nghiệm cho tất cả mọi người trong tuơng lai thi tuyển không chỉ ở ngân hàng mà là ở tất cả các công ty khác.

Trường hợp lập biên bản coi như loại luôn khỏi chuơng trình, rất xin lỗi em và chúc em may mắn trong các vị trí sau vậy.

@all: Các bạn nên nhớ còn khoản sai 1, -0.25 đ nữa nhé

anh Maritime ơi, những người bị chuyển hồ sơ mà k thấy mail reply của ngân hàng là chắc chắn miss à a?

em bị chuyển từ lãnh đạo trẻ sang giám đốc khách hàng, nhưng khi confirm mail từ hôm mùng 9/5 đến hôm nay khi các bạn đi thi về vẫn k thấy hồi âm j từ ngân hàng :( :( :(

Tớ thích cái câu: "cái thói quen dở hơi như khi thi ở trường đó là ...cố", có lẽ h chúng ta phải bỏ nhiều thói quen xấu hồi Sinh viên. Tớ vẫn còn thức cả đêm xem Chung kết C1 để rồi sáng dậy đi thi, hết nửa thời gian thi mới tỉnh
táo hơn...
P/S: tớ cũng bị đánh dấu bài vì cố đó. Lúc đó chỉ muốn chui xuống đất:( Cố lên nhé bạn.

Các anh chị giám thị đều là những anh chị đã có nhiều kinh nghiệm trong vấn đề thực hiện và tổ chức thi nên những chỉ đạo của anh chị đó, bạn luôn phải hiểu 1 khi người ta nói 1. Hi vọng đây sẽ là kinh nghiệm cho tất cả mọi người trong tuơng lai thi tuyển không chỉ ở ngân hàng mà là ở tất cả các công ty khác.

Trường hợp lập biên bản coi như loại luôn khỏi chuơng trình, rất xin lỗi em và chúc em may mắn trong các vị trí sau vậy.

@all:Các bạn nên nhớ còn khoản sai 1, -0.25 đ nữa nhé

Cái khoản sai 1 câu trừ 0,25 điểm chắc là để thử thách và đánh giá sự can đảm và quyết đoán khi lựa chọn đáp án trong trường hợp không chắc chắn 100% đây. \:D/

[/B]

Cái khoản sai 1 câu trừ 0,25 điểm chắc là để thử thách và đánh giá sự can đảm và quyết đoán khi lựa chọn đáp án trong trường hợp không chắc chắn 100% đây. \:D/
Cũng k hẳn b ak, mình nghĩ để các bạn có chiến thuật làm bài tốt nhất có thể:). Ngoài ra luật này phù hợp với các bạn thích đặt cược vào trò may rủi;)). B random sai 4 câu, đúng 1 câu, bạn k được cộng, k bị trừ:). B random đúng 2 câu, sai 5 câu bạn vẫn có 0,75đ :D

bạn ơi,bạn thi ở đâu mà bị đánh dấu thía,xấu hổ chết đi đc,thiệt buồn.Thà rằng tớ thi k đc và đc msb gửi một cái mail là tớ bị out,đàng này...huhu

bạn ơi,bạn thi ở đâu mà bị đánh dấu thía,xấu hổ chết đi đc,thiệt buồn.Thà rằng tớ thi k đc và đc msb gửi một cái mail là tớ bị out,đàng này...huhu
Hãy coi đây là 1 bài học mini b ak:D
Cần phải chuyên nghiệp từ những việc nhỏ nhất:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên