MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Mình vẫn chưa hiểu tại sao thi làm giám đốc tương lai lại giao đề kiểu này, lẽ ra phải liên quan đến xử lý tình huống, các phương pháp chiến lược chứ nhỉ, toàn tính toán, lại còn bằng tay, một giám đóc giỏi thì điều này là cần và đủ sao :).

cái này thể hiện khả năng IQ của bạn, người thông minh thì mới có thể làm lãnh đạo được chứ...he he

làm gì có cái IQ test nào là hỏi mẹo? bạn chưa thử test IQ bao h ah

---------- Post added 20-05-2012 at 01:28 PM ----------

Mình vẫn chưa hiểu tại sao thi làm giám đốc tương lai lại giao đề kiểu này, lẽ ra phải liên quan đến xử lý tình huống, các phương pháp chiến lược chứ nhỉ, toàn tính toán, lại còn bằng tay, một giám đóc giỏi thì điều này là cần và đủ sao :).

đề đã được các chuyên gia ngta nghiên cứu rồi ra đó bạn. tính toán là nó thể hiện cái tốc độ xử lý của bạn đó. ram chip yếu thì làm sao mà là 1 cái máy tính ngon đc =)

---------- Post added 20-05-2012 at 01:30 PM ----------

đề thi hôm nay khó thế, cái đoạn dầu khí Sp t làm được có mấy câu
Có ai làm đc hết k vây :(

Đề toàn về kế toán quản trị thôi, bạn nào học CAT chắc oke, mà mình là mình cực kì phục bạn nào qua vòng này. Đề thi không cân đối: IQ thì quá dễ, các phần khác thì quá khó.hô hô. Thi xong về biết trượt luôn.

Xác nhận là có 2 anh senior young leader - lần 1 thi đề này làm xong trong 35 phút sai 3 câu nhé ^^

đề thi đã được anh Khuơng - Giám đốc khối ngân hàng cá nhân kiểm duyệt và ký đồng ý cho sử dụng

Đề thi này phù hợp tìm kiếm cá nhân có tư duy và khả năng số học, khả năng quyết đoán tốt

Còn việc khó thì mình đã chắc chắn nó sẽ khó rồi, mục tiêu cuối là chọn ra được dưới 20 người làm Lãnh đạo trẻ / 3600 hồ sơ mà

Kinh thật, nhìn cái đề xong mà choáng luôn. Ra khỏi phòng thi là biết mình rớt rồi. Bạn nào mà qua vòng này, tớ mà ở trong bạn lãnh đạo công ty tớ cho làm giám đốc luôn. :))
Mà anh Minh trông tn ý nhỉ? chưa bít mặt nên cũng hông bít có coi phòng mình không. Mục sở thị dung nhan anh cái. ;))

huxhu, sáng nay làm xong thấy mún choáng.kinh khủn....huxhux thế ở miền nam bao jo co ket qua ah?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,761
Thành viên mới nhất
Farenbocmk
Back
Bên trên