MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

KU ơi, lát Thi ca mấy đó? Tớ thi ca 1. 9h15 nếu cùng ca thì di cùng nhau nhé! T nghí mình nên Kim Mã đi 22 sau đó đi bộ vào tiếp. Lát onl thì lên yahoo ngay nhé!

mới đi thi về, đúng là đề khó thật...trong 60 phút làm dc có 1 nữa. bó tay

giờ mình mới biết làm giám đốc là phải biết tính nhẩm, nhân chia bằng tay giỏi :)). IQ tưởng là các câu hỏi mẹo chứ @@.

Không ngờ. Đề hôm nay khó hơn hẳn các đề của NH khác từng đc biết.
Nhờ có buổi hôm nay biết được mình thực sự đang ở đâu, đáy luôn. Kiến thức, tư duy thủng lỗ chỗ :)) cám ơn Maritime rất nhiều.
Xin không tiết lộ đề, nhưng nếu có bạn nào thi buổi chiều :)) thì cố gắng thoải mái tâm lí tối đa. Ngủ nghê cho đầu óc thoải mái nhất :)))
NH chọn đúng hôm chung kết C1 để thi chắc cũng có lí do đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Không ngờ. Đề hôm nay khó hơn hẳn các đề của NH khác từng đc biết.
Nhờ có buổi hôm nay biết được mình thực sự đang ở đâu, đáy luôn. Kiến thức, tư duy thủng lỗ chỗ :)) cám ơn Maritime rất nhiều.
Xin không tiết lộ đề, nhưng nếu có bạn nào thi buổi chiều :)) thì cố gắng thoải mái tâm lí tối đa. Ngủ nghê cho đầu óc thoải mái nhất :)))
NH chọn đúng hôm chung kết C1 để thi chắc cũng có lí do đấy :))

tạch chắc luôn, bó tay thật.... ko thành công cũng thành nhân rùi, he he :D

Mình vẫn chưa hiểu tại sao thi làm giám đốc tương lai lại giao đề kiểu này, lẽ ra phải liên quan đến xử lý tình huống, các phương pháp chiến lược chứ nhỉ, toàn tính toán, lại còn bằng tay, một giám đóc giỏi thì điều này là cần và đủ sao :).

Mình vẫn chưa hiểu tại sao thi làm giám đốc tương lai lại giao đề kiểu này, lẽ ra phải liên quan đến xử lý tình huống, các phương pháp chiến lược chứ nhỉ, toàn tính toán, lại còn bằng tay, một giám đóc giỏi thì điều này là cần và đủ sao :).

cái này thể hiện khả năng IQ của bạn, người thông minh thì mới có thể làm lãnh đạo được chứ...he he

t nghĩ cần có tư duy nhạy bén. Một trong những điều thể hiện ra đó là khả năng với toán và số học :))
Nhưng học trong trường, khả năng này bị thui chột nhiều kinh =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên