MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

hic nhan duoc mail roi nhung ho chuyen minh sang vi tri "Giam doc trung tam khach hang ca nhan tuong lai". Chan ghe

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến chương trình “Lãnh đạo Tương lai 2012” của Maritime Bank.
Như bạn đã biết Chương trình này của chúng tôi tuyển dụng 2 vị trí:
1. “Lãnh đạo trẻ” và

2. “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai”

Chúng tôi đã xem xét kỹ lưỡng hồ sơ của bạn ứng tuyển cho vị trí “Lãnh đạo trẻ” và thấy rằng hồ sơ của bạn chưa thực sự hoàn toàn phù hợp cho vị trí này. Tuy nhiên, hồ sơ của bạn lại rất phù hợp với vị trí Giám đốc TKHCN tương lai. Vì vậy, chúng tôi đề nghị sẽ chuyển hồ sơ của bạn sang vị trí thứ 2 này.
Để chúng tôi có thể tiếp tục xử lý hồ sơ của bạn với vị trí đề xuất, rất mong bạn có thể phản hồi cho chúng tôi bằng cách trả lời lại email này trước 17h ngày 15/05/2012 về việc:
1. Bạn muốn tiếp tục tham gia chương trình “Lãnh đạo tương lai 2012” và ứng tuyển vị trí “Giám đốc TTKHCN tương lai”, hoặc

2. Bạn sẽ dừng việc ứng tuyển cho Chương trình từ thời điểm này

Chúng tôi rất mong sẽ nhận được phản hồi của bạn trước thời hạn nói trên. Việc không trả lời thư hoặc trả lời thư sau thời hạn trên có nghĩa là bạn KHÔNG muốn tiếp tục tham gia ứng tuyển vào Chương trình nữa.

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến chương trình “Lãnh đạo Tương lai 2012” của Maritime Bank.
Như bạn đã biết Chương trình này của chúng tôi tuyển dụng 2 vị trí:
1. “Lãnh đạo trẻ” và

2. “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai”

Chúng tôi đã xem xét kỹ lưỡng hồ sơ của bạn ứng tuyển cho vị trí “Lãnh đạo trẻ” và thấy rằng hồ sơ của bạn chưa thực sự hoàn toàn phù hợp cho vị trí này. Tuy nhiên, hồ sơ của bạn lại rất phù hợp với vị trí Giám đốc TKHCN tương lai. Vì vậy, chúng tôi đề nghị sẽ chuyển hồ sơ của bạn sang vị trí thứ 2 này.
Để chúng tôi có thể tiếp tục xử lý hồ sơ của bạn với vị trí đề xuất, rất mong bạn có thể phản hồi cho chúng tôi bằng cách trả lời lại email này trước 17h ngày 15/05/2012 về việc:
1. Bạn muốn tiếp tục tham gia chương trình “Lãnh đạo tương lai 2012” và ứng tuyển vị trí “Giám đốc TTKHCN tương lai”, hoặc

2. Bạn sẽ dừng việc ứng tuyển cho Chương trình từ thời điểm này

Chúng tôi rất mong sẽ nhận được phản hồi của bạn trước thời hạn nói trên. Việc không trả lời thư hoặc trả lời thư sau thời hạn trên có nghĩa là bạn KHÔNG muốn tiếp tục tham gia ứng tuyển vào Chương trình nữa.
Vùa nhận mail y chang bạn này

Nó là phụ trách khối ngân hàng bán lẻ của MSB bạn ah :)) Tương tự như trưởng phòng giao dịch thôi

mình nghĩ chắc cũng y như qhkh. áp lực doanh số. ai ko chịu được là out.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên