MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Ngân hàng thật chu đáo khi gửi mail đến từng ứng viên, và sự tư vấn của anh trên Ub cũng rất nhiệt tình. Dù đậu hay rớt cũng xin cám ơn Maritime Bank và chúc ngân hàng ngày càng vững mạnh, và chương trình sẽ thành công, tìm được nhiều nhân tài để giúp ngân hàng ngày càng phát triển. :D

Dear ban Maritime,
Bạn cho mình hỏi hết hạn nộp hồ sơ NHàng mới gửi thư cho những ứng viên có cơ hội vào vòng trong (hoặc ko đạt) hay sẽ xem xét hồ sơ và gửi email liên tục cho ứng viên ngay trong thời gian nhận nộp hồ sơ?
Cảm ơn bạn

Anh/Chị cho em hỏi với ạ: Bây giờ em mới đag thực tập,và chưa được nhận bằng thì có được ứng tuyển không ạ?
P/s: hôm nay Maritimebank đã bắt đầu gửi thông báo cho ứng viên chưa ạ? hay là đến kết thúc đợt nhận hồ sơ ạ>?

Dear ban Maritime,
Bạn cho mình hỏi hết hạn nộp hồ sơ NHàng mới gửi thư cho những ứng viên có cơ hội vào vòng trong (hoặc ko đạt) hay sẽ xem xét hồ sơ và gửi email liên tục cho ứng viên ngay trong thời gian nhận nộp hồ sơ?
Cảm ơn bạn

Bên mình sẽ sơ lọc hồ sơ đến khi hết hạn nộp hồ sơ là 25.04.2012 và sau đó bên mình sẽ đồng loạt gửi thư thông báo kết quả sơ loại hồ sơ (sẽ gửi thêm thông tin tiếp tục chương trình cho các bạn đạt hồ sơ)

Xin cảm ơn

vậy là chương trình đã chạy rồi. Nhưng đến 25/4 mới có kết quả.. đúng k a...:D

Anh Maritime ơi! em là sinh viên trường dân lập thì nếu nộp hồ sơ có được xét ko ah? GPA của em bây giờ là 8.46, giao tiếp tiếng anh ổn, kinh nghiệm làm việc okie, thành tích và học bổng đều có, công tác đoàn và công tác xã hội đầy đủ.
Có phân biệt nào giữa sv công lập và dân lập ko ạ? tại vì em rất thích chương trình này của MSB nên thật sự muốn nộp hồ sơ ah

Anh Maritime ơi! em là sinh viên trường dân lập thì nếu nộp hồ sơ có được xét ko ah? GPA của em bây giờ là 8.46, giao tiếp tiếng anh ổn, kinh nghiệm làm việc okie, thành tích và học bổng đều có, công tác đoàn và công tác xã hội đầy đủ.
Có phân biệt nào giữa sv công lập và dân lập ko ạ? tại vì em rất thích chương trình này của MSB nên thật sự muốn nộp hồ sơ ah

Hì, bạn đang tự phân biệt đấy chứ, mìh SV Thăng Long nè, nhưng mình cũng vẫn gửi CV cho chương trình. Bạn này giống mình, cũng kinh nghiệm ổn, thành tích có, học bổng có, đoàn đội, xã hội đầy đủ ^^.Cứ nộp đi bạn.

Anh thiết nghĩ là tại sao lại không tự tin mà nộp nếu như bạn chắc chắn sẽ khẳng định được mình qua các vòng thi tại MSB
Mai bên MSB sẽ tổ chức chương trình hội thảo "LÃNH ĐẠO TƯƠNG LAI" tại hội trường Học viện Ngân hàng lúc 9h !!! Mọi người chú ý đến nghe thông tin chương trình nếu cảm thấy vẫn còn băn khoăn nhé

05.04.2012 / 9h00 - học viện ngân hàng

chúc may mắn !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902