Chưa có bằng tốt nghiệp apply ngân hàng đc ko?

Mình mới thi tốt nghiệp chưa có bằng apply ngân hàng rồi bổ sung bằng sau đc ko?
Nếu mình rớt thì 6 tháng sau mới thi lại, 6 tháng sau mình bổ sung bằng đc ko mấy bạn?
Có ngân hàng nào chính sách nhân sự chấp nhận sinh viên học kì 8 ko?
Mình đang phân vân tư vấn giúp mình ha.

Mình mới thi tốt nghiệp chưa có bằng apply ngân hàng rồi bổ sung bằng sau đc ko?
Nếu mình rớt thì 6 tháng sau mới thi lại, 6 tháng sau mình bổ sung bằng đc ko mấy bạn?
Có ngân hàng nào chính sách nhân sự chấp nhận sinh viên học kì 8 ko?
Mình đang phân vân tư vấn giúp mình ha.
Trường hợp thi rớt thì tớ không biết , nhưng nếu cậu có giấy chứng nhận tốt nghiệp + bảng điểm là ok rùi ,có thể ứng tuyển vào các ngân hàng như bình thường ,có những bạn cuối năm thứ 3 đã đi làm tại các ngân hàng (tất nhiên là có một số thiệt thòi hơn các nhân viên ngân hàng khác), chúc bạn thành công trong thời gian sắp tới!

Đợi lúc có bằng thì các bank tuyển dụng xong hết rồi, tốt nghiệp năm nay thì chỉ cần kèm bảng điểm thôi, nếu pass, khi nào có bằng thì bổ sung, tớ apply mãi mà có nơi nào reject đâu?

mình mới chỉ bảo vệ tốt nghiệp xong cũng chưa có bằng, chưa có bảng điểm cũng vẫn apply qua mạng. Nhưng mãi cũng vẫn chưa thấy ngân hàng nào gọi mình đi thi tuyển:( hxhx

Hiện tại ngoài Techcombank ra, có những vị trí ko tuyển sinh viên nếu chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp còn lại đa số các ngân hàng khác mình đều thấy chấp nhận sinh viên kì 8 đang chờ thi, rồi có kí cam kết nạp bằng sau. Bạn cứ mạnh dạn nạp hồ sơ đi :)

mình mới chỉ bảo vệ tốt nghiệp xong cũng chưa có bằng, chưa có bảng điểm cũng vẫn apply qua mạng. Nhưng mãi cũng vẫn chưa thấy ngân hàng nào gọi mình đi thi tuyển:( hxhx

Chờ đợi là hạnh phúc bạn à! Ứng tuyển là cả 1 quá trình đòi hỏi sự kiên nhẫn, tuy nhiên thì Fresh nên chăm chút cái CV và CL cho kỹ tý, đặt mình vào vị trí nhà tuyển dụng thì khả năng thành công cao hơn, hì!

bên maritimebank vẫn cho phỏng vấn, nhưng khi có kết quả đậu chưa cho đi làm cho tới khi có bằng, bên đó bảo lưu kết quả ra sao có bạn nào biết ko?

bên maritimebank vẫn cho phỏng vấn, nhưng khi có kết quả đậu chưa cho đi làm cho tới khi có bằng, bên đó bảo lưu kết quả ra sao có bạn nào biết ko?
được bảo lưu kết quả à bạn? mà bạn có bản mẫu cam kết có bằng tốt nghiệp ko? bên Maritime đòi mà mình chả biết tìm ở đâu cả.

nếu mình cam kết tháng 10 là sẽ nộp bằng mà lỡ như thi rớt rồi hok có bằng nộp thì làm sao hả bạn? có ngân hàng nào nhận mình vô đào tạo 4 tháng rùi chỉ vì cái mảnh bằng mà cho mình out thẳng tay ko nhỉ. như Tech là bắt kí giấy cam kết thời gian vd như tháng 10 nộp bằng thì tháng 10 phải có, nếu ko là tạch. còn mấy ngân hàng khác thì mình ko biết. bạn nào biết chia sẻ với. bên bidv thì sao nhỉ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,599
Thành viên mới nhất
blackmerch1
Back
Bên trên