MB [Chú ý] MB thông báo danh sách TRÚNG TUYỂN Đợt I/2013

Các topic về MB hôm nay đã hết hàng và vắng khách!.Nhưng ở MB việc trúng tuyển mới chỉ là 1/2 quãng đường, hết 2 tháng thử việc và 6 tháng học việc sẽ có rất nhiều bạn bị out và các bạn khác sẽ lại cơ hội mới nhanh thôi. Xác định rất khó trụ nổi với cái chỉ tiêu trên trời này.

Tôi thấy bạn này có rất nhiều command kêu ca về chỉ tiêu MB cao và nhiều người có thể không đạt, nhưng các command của bạn đều mang tính tiêu cực... Đồng ý là kinh tế khó khăn và ở đâu, vị trí nào cũng có cái khó cả.Tuy nhiên những ý kiến của bạn nói nhẹ thì mang tính tiêu cực, nói nặng thì mang tính phá hoại.
P/s: Đồng thời, có trang bạn nói bạn là CV cũ của MB,trang 11 bạn lại nói bạn vừa đỗ MB Quảng Ninh, vào hồ sơ của bạn thấy bạn kêu làm BIDV và BIDV năm nay ko tuyển mới...
Tất cả chỉ chứng minh bạn là con người không đáng tin cậy!
Mong rằng sau này bạn nên có những ý kiến tích cực hơn cho diễn đàn.

Mình cũng như bao bạn lần đầu tiên vào làm trong lĩnh vực Ngân hàng khác, rất rất hoang mang khi mà ko biết chặng đường sắp tới sẽ như thế nào, các a/c/e và các bạn có kinh nghiệm share cho tụi mình với nhé, trước mắt là gặp mặt trao đổi chế độ...cảm ơn moị người nhé :)

Hôm nay mình ko nghe được phổ biến chế độ luơng, bạn nào phổ biến lại mình cái,mình làm QHKh cá nhân chi nhánh tỉnh,thank nhé, inbox mình nhé

nay mình cũng bận nên xin nghỉ buổi trao đổi chế độ...bạn nào đi nghe inbox giúp mình với nha' mình cám ơn nhiều, vị trí sme Hà Nội nha

Có thím nào đc phân về chi nhánh Tây Hà Nội ( Hà Đông ) ko nhỉ, điểm danh cái, thích cái là cũng tương đối gần nhà:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên