MB [Chú ý] MB thông báo danh sách TRÚNG TUYỂN Đợt I/2013

Mình cũng là 1 trong những bạn đc pv GDV, cũng hy vọng vì biểu hiện cũng không tệ, hằng ngày mình đều mong đợi kq từ MB. Mình cũng bất ngờ vì kq trúng tuyển của CN mình k thấy chỉ tiêu nào cho GDV cả. Nhưng để ý lại sẽ thấy, CN Đồng Tháp pv 10 bạn, CN An Giang pv 16 bạn,...mà cũng có tuyển ai đâu. Theo mình, chắc do vị trí GDV bị cắt giảm chỉ tiêu nên luân chuyển nội bộ để giảm chi phí tuyển mới. Chứ làm sao pv nhiều như thế mà k tìm đc 1 bạn nào phù hợp nhỉ? Chia sẻ tâm trạng cùng các bạn pv GDV giống mình.

Dù sao cũng đã k có duyên với MB, tạm biệt MB nhé.

MB Quảng Ninh có kết quả rùi nhé.Mình đã đỗ.Chuẩn bị chạy chỉ tiêu nào!

Các topic về MB hôm nay đã hết hàng và vắng khách!.Nhưng ở MB việc trúng tuyển mới chỉ là 1/2 quãng đường, hết 2 tháng thử việc và 6 tháng học việc sẽ có rất nhiều bạn bị out và các bạn khác sẽ lại cơ hội mới nhanh thôi. Xác định rất khó trụ nổi với cái chỉ tiêu trên trời này.

Mình cũng là 1 trong những bạn đc pv GDV, cũng hy vọng vì biểu hiện cũng không tệ, hằng ngày mình đều mong đợi kq từ MB. Mình cũng bất ngờ vì kq trúng tuyển của CN mình k thấy chỉ tiêu nào cho GDV cả. Nhưng để ý lại sẽ thấy, CN Đồng Tháp pv 10 bạn, CN An Giang pv 16 bạn,...mà cũng có tuyển ai đâu. Theo mình, chắc do vị trí GDV bị cắt giảm chỉ tiêu nên luân chuyển nội bộ để giảm chi phí tuyển mới. Chứ làm sao pv nhiều như thế mà k tìm đc 1 bạn nào phù hợp nhỉ? Chia sẻ tâm trạng cùng các bạn pv GDV giống mình.

Dù sao cũng đã k có duyên với MB, tạm biệt MB nhé.

Bạn ơi mình có điện hỏi pns, ngta bảo giờ chỉ post các vị trí khác, còn GDV sẽ pót sau, hóng tiếp đi bạn

Bạn ơi mình có điện hỏi pns, ngta bảo giờ chỉ post các vị trí khác, còn GDV sẽ pót sau, hóng tiếp đi bạn
mong là sẽ như lời cậu nói vì tớ nản quá.ngóng chờ bao nhiêu lâu mà cuối cùng nhìn danh sách trúng tuyển mà chỉ thấy đúng 2 ng đạt vị trí TVS Với QHKHDN .đặt ra câu hỏi hơn 20 chi nhánh tại sao chỉ có 3 chi nhánh lấy vị trí GDV .

đã có ai nhận được email thông báo kết quả trúng tuyển chưa vậy, đợi mấy ngày rùi kể từ ngày đc gọi tbao đến h mà vẫn chưa thấy họ gửi

mình cũng MB Quang Ninh, vi tri SME nè, 2 bác đỗ vị trí gì thế? ko biet bao gio ngta moi goi dien thong bao thoi gian cu the nhi

Mình đỗ KHCN .... chưa thấy thông báo gì cả ... không biết là được phân về khu vực nào nữa @@!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên