MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

thông thường xin bảng điểm tạm thời cũng phải mất hơn 1 tuần-> trong 2,3 ngày gần như là không thể làm
Bạn nào chưa kịp thì có thể làm cách này:
Đầu tiên là in cái bảng điểm trên cổng thông tin diện tử của trường các bạn học ra ( chắc mất 1,2 tờ A4 thôi ) sau đó lên phòng Quản lý người học xin xác nhận và dấu đỏ, Lưu ý là phải chuẩn bị trước lý do gấp gáp để xin xỏ, tùy vào việc múa lưỡi của từng người nhưng mình nghĩ là hợp lý thì các thầy cô cũng chấp nhận thôi.

Cuối cùng là thấy hay và hợp lý thì LIKE phát nhé:))

thông thường xin bảng điểm tạm thời cũng phải mất hơn 1 tuần-> trong 2,3 ngày gần như là không thể làm
Bạn nào chưa kịp thì có thể làm cách này:
Đầu tiên là in cái bảng điểm trên cổng thông tin diện tử của trường các bạn học ra ( chắc mất 1,2 tờ A4 thôi ) sau đó lên phòng Quản lý người học xin xác nhận và dấu đỏ, Lưu ý là phải chuẩn bị trước lý do gấp gáp để xin xỏ, tùy vào việc múa lưỡi của từng người nhưng mình nghĩ là hợp lý thì các thầy cô cũng chấp nhận thôi.

Cuối cùng là thấy hay và hợp lý thì LIKE phát nhé:))

câu like lộ liễu phong cách phây búc =)) ở đây phải là thanks chứ bác

mình vừa gọi số nhân sự rồi bấm máy lẻ 0439 hỏi thì chị ấy bảo cứ theo thông tin trên web mà đi thi nhé, ai không tin có thể gọi theo số này hoặc các số máy lẻ khác ở phòng nhân sự như 2366, 2364, cũng thế cả thôi :))

Có ai đã từng thi vị trí quản trị rủi ro không, xin ít kinh nghiệm với???

có bạn nào có đề thi vị trí tư vấn sàn không, cho mình xin ít kinh ngiệm với.thấy mn toàn up đề thi tín dụng vả gdv ko ah, cho mình hỏi là khi thi viết xong sẽ có màn đo chiều cao hả???

mình vừa gọi số nhân sự rồi bấm máy lẻ 0439 hỏi thì chị ấy bảo cứ theo thông tin trên web mà đi thi nhé, ai không tin có thể gọi theo số này hoặc các số máy lẻ khác ở phòng nhân sự như 2366, 2364, cũng thế cả thôi :))

Số nhân sự hội sở thế nào bạn nhỉ??? cho mình để mình gọi được không?

Tình hình là ngày mơi lên thớt rồi, đi thi về lập topic lưu giữ lại đề, làm quà cho đàn em nhe các bác. :">

có bạn nào có đề thi vị trí tư vấn sàn không, cho mình xin ít kinh ngiệm với.thấy mn toàn up đề thi tín dụng vả gdv ko ah, cho mình hỏi là khi thi viết xong sẽ có màn đo chiều cao hả???

tư vấn sàn mà ngoại hình không đạt là cũng khó mà đỗ lắm/

- - - Updated - - -

Tớ thì tớ vốn rất yêu quý MB nhưng lần này MB làm cho tớ buồn và hơi thất vọng nhé...
Nhìn cái danh sách vòng thi viết thì font chữ lộn xộn, chỗ này chỗ khác...phần chữ và phần số thì lẫn lộn, có chỗ Họ và tên còn nguyên công thức đặt ( =L13); có bảng danh sách có họ và tên, ngày tháng năm sinh trùng nhau; cùng là một người nhưng ở 2 dòng khác nhau trong cùng một trang danh sách, đấy là chưa kể thứ tự sắp xếp chữ cái cũng bị lẫn lộn, chẳng sắp xếp gì cả...làm cho tìm tên rất là mệt + hại mắt luôn ấy
Thế rồi, hàng loạt câu hỏi khác khiến tớ phải buồn: cơ quan kiểm toán ghi tuyển nam giới sao trong danh sách thi viết vẫn có cả nữ, kiểm soát nội bộ 003 thì chả thấy có bạn nào được đi thi viết cả...
Tớ nghĩ MB là một ngân hàng có tiếng về sự quy củ và chuyên nghiệp, thiết nghĩ một cuộc thi tuyển tập trung lớn như thế này cũng cần đầu tư một cách xứng đáng. Tớ...tuy chưa phải là một cái gì quá to, chưa có thẩm quyền để phán xét hay đánh giá. Nhưng, đăng tuyển một danh sách chính thức như thế này, với cách làm việc này..thì tớ phải nói quá là cẩu thả, thiếu sự kiểm soát từ trên xuống
Tớ hy vọng là...những lần sau, MB yêu quý của tớ sẽ không như thế này nữa. Để tớ vẫn còn được Tin và Yêu!!
p/s: chia sẻ với các bạn dài dòng cho đỡ buồn. haizzzz

chắc bạn chưa thi MB bao giờ :)

Trường hợp mà 1 người cùng 1 vị trí có 2 SBD là sao hả mọi người

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất