MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

những ng được gọi toàn 1m8 chẳng hạn :| nói chung bao nhiêu hồ sơ mà lúc gọi có 1 nhúm như thế là biết độ cứng rồi :-ss
hay có thể hi vọng là họ type ko kịp :))

có thể lắm :))
mình cao 1m82 cơ nhưng sợ ghi thế thì cao quá nên ghi 1m79 thôi =)), bằng giỏi, cao thế mà vẫn bị loại ở vòng hồ sơ, ko hiểu sao nữa

Có ai thi ở vị trí chuyên viên CNTT hội sở không, sao mình thấy file danh sách đi thi không rõ ràng gì vậy, chả biết mình có trong d.sách không nữa :D

Khổ thân tôi, MB nộp ở chi nhánh thui thế mà cứ lòi mắt lên đi tìm :))

mình ko được bị loại hồ sơ mấy đứa bạn nộp đc đi thi mình ko đc buồn qá hhi vọng rồi thất vọng :((

lần nào nộp hồ sơ cũng không được gọi đi, haizz MB:-h

Bạn có ghi nguyện vọng làm ở đâu ngoài HN ko, mình cũng tương tự như bạn nhưng mình ghi nguyện vọng làm việc 1 là ở HN, 2 là ở quê và mình cũng ko có trong danh sách thi ở HN, mình nghĩ họ chuyển mình về tỉnh chăng?!
mình đang là hi vọng bạn nghĩ đúng =))

Tại sao trong danh sách mình thấy chỉ hiện thị số bd mà không có tên tuổi gì vậy, số báo danh này đuộc thông báo vào email cá nhân từng người à?
Có số CMND mà bạn. Bạn nhìn vào số CMND là biết có mình trong đấy ngay thôi. :))

Tạch rồi :))
thực ra cũng ko hi vọng
mình toàn apply vào những vị trí yêu cầu kinh nghiệm :"> :">

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,668
Thành viên mới nhất