MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Hôm nay tớ nhận được điện của MB đi pv lần 2. :) Đang ngơ ngơ không hiểu gì luôn ý. :) Bạn nào biết về cái này thì chỉ tớ với. :)

Hôm nay tớ nhận được điện của MB đi pv lần 2. :) Đang ngơ ngơ không hiểu gì luôn ý. :) Bạn nào biết về cái này thì chỉ tớ với. :)

Bạn phỏng vấn vị trí gì thế?

Cái topic các chi nhánh đâu nhỉ? Mấy tuần nay vào đó hóng mà giờ biết mất không dấu tích. :surrender:

lạ nhỉ. cái topic Chi nhánh đâu rồi nhỉ. mới tối qua còn coment mà hnay đã đâu mất rồi

hix. chả hiểu lần này MB thi thế nào nữa. Hôm trước gọi nhân sự thì bảo là PV 1 lần. Bây h lại có bạn đc gọi PV lần 2. đã thế cả ngày hnay gọi lên Nhân sự để hỏi cho ra nhẽ, nhưng ko ai cầm máy. Bạn nào đc gọi PV lần 2 thì ới 1 tiếng cho anh em đc biết với. nản quá.

hix. chả hiểu lần này MB thi thế nào nữa. Hôm trước gọi nhân sự thì bảo là PV 1 lần. Bây h lại có bạn đc gọi PV lần 2. đã thế cả ngày hnay gọi lên Nhân sự để hỏi cho ra nhẽ, nhưng ko ai cầm máy. Bạn nào đc gọi PV lần 2 thì ới 1 tiếng cho anh em đc biết với. nản quá.

Cũng tùy vị trí mới pv lần 2 thôi, bạn thi vị trí nào? ở đâu?

Ủa thông báo ở đâu thế ban. Mình bây giờ vẫn chưa nhận đc bất kỳ thông tin gì. Có gì thì chia sẻ anh em biết với.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên