MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Thông báo này có vấn đề rồi.Mình ứng tuyển vào vị trí thẩm định.File thì vẩn là TDI nhưng nội dung lại tuyển chuyên viên quan hệ khách hàng.Các bạn được thông báo giờ thi ah?mình thì chỉ được biết SBD và ngày thi thôi,Bạn nào thi vị trí TDI HCM vào ngày 17/04 tại bách khoa thì cho làm quen với.Cùng vượt sóng thôi

Mình cũng nhận được tin nhắn nhưng giờ thi lại khác với trên web :((, làm thế nào bây giờ?

đùa chứ tin nhắn báo 1 kiểu, danh sách 1 kiểu @.@ chả bit thế nào lun !

thực sự là rất phân vân về cái lịch thi của MB trên PDF thì ghi là 16h30 bh đc nhận tn là 11h ai có ý kiến cmt hộ tớ với :(

các bạn ơi, mb thông báo cả tin nhắn điện thọai lẫn danh sách hả các bạn, mình chỉ nhận đuợc danh sách trên mạng thôi @@, ko biết sao đây

Sao mọi người có báo giờ vậy.Mình thì bên MB chỉ nói lên website coi thôi.chắc bên nhân sự phát hiện bì sai giờ nên không đề cập giờ trong tin nhắn.Vị trí thẩm định toàn gặp cá lớn.

Hix. kinh nghiệm trên 12 tháng mà vẫn bị gọi đi thi viết là sao hả trời. mọi người có bị như mình không?

Cả nhà cho mình hỏi với: mình nhận tn thông báo thi lúc 8h45, p 303; nhưng xem trên mạng danh sách thi, đúng số CMND của m, lại là thi ca 10-11h và p 505! :(( là sao mọi ng?

Có trường hợp thế này bạn nghĩ mình có rơi vào không. Ứng viên có kinh nghiệm nhưng không học đúng chuyên ngành hoặc trường được ưu tiên thì vẫn phải cho thi viết tránh lựa chọn nhầm do ứng viên sẵn sàng đi đường vòng. Nếu mình là nhà tuyển dụng mình sẽ chỉ lọc cho người ngoại đạo (ko phải học TC-NH) và trường ko top(ko có ý miệt thị, đánh giá tiềm năng năng lực thôi, ngày trước anh không cố gắng, giờ phải trả giá bằng việc người ta không tin tưởng anh là chuyện bt) trên 5 năm kinh nghiệm, 4 năm xem xét và 3 năm trở xuống thì phải thi hết.

Mình 24 tháng ấy chứ! nhưng k đúng chuyên ngành, không đúng KN tại vị trsi tuyển dụng thì bạn vẫn p thi viết như thường nhé :)
Hix. kinh nghiệm trên 12 tháng mà vẫn bị gọi đi thi viết là sao hả trời. mọi người có bị như mình không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên