MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Ôi thế là mình có 1 suất bon chen vào MB rùi :D Vui tóa. Cố lên nào tôi ôi. Phấn đấu hết mình nào:*

- - - Updated - - -

Ta sẽ về thăm lại trường xưa hô hô :)

Bạn đừng quá thất vọng, có nhiều cơ hội khác mà, trời không phụ lòng người. Mình cũng ra trường năm ngoái nhưng cũng đã có việc j đâu :(
Buồn thật đấy, ra trường thất nghiệp ko giúp đỡ được gì cho thầy u nên mình cũng hi vọng vào đợt tuyển này lắm. Vậy mà bị loại ngay từ vòng hồ sơ, còn biết nói gì cơ chứ.

Ở nhà nhìn thầy u lo lắng hi vọng mà ruột đau thắt lại, muốn òa khoác bảo con bị loại rồi mà không dám nói. Từ xưa đến giờ mình luôn tin vào cái gọi là cơ hội chia đều cho tất cả mọi người, trời sinh voi ắt sinh cỏ giờ sao thấy nó xa vời quá.

Mình cũng nộp nhiều hồ sơ rồi mà chưa bao giờ được gọi đi cả, cơ hội đi thi cũng không có thì còn trông mong gì nữa. Ôi cuộc đời tôi.

khẩn cấp, các anh chị em cứu em với
Hiện tại là lúc nộp hồ sơ, em đăng kí SME của HCM, sau đó hứng lên đăng kí thêm cái CIB ở Hội sở (em ở HCM). Em chỉ đăng kí thử sức thôi, ai dè cái chính là SME thì bị loại còn CIB thì dc thi viết. Làm thế nào bây giờ ạ T_T em là sinh viên làm gì có tiền mà chạy ra HN thi. Hiện tại em xin hỏi là có thể đổi để em thi SME được không ạ, hoặc nếu không thì anh chị cho em địa chỉ của phòng nhân sự khu vực phía Nam, TP HCM để em lên trực tiếp trình bày, hu hu hu, gấp lắm ạ.
PS: anh chị nào làm ở vị trí CIB thì có thể cho em biết vị trí này công việc chủ yếu là như thế nào ạ, lương thưởng ra sao, làm ở HCM có được không ạ T_T

Vòng thi viết này thi tự luận hay trắc nghiệm zậy các bạn, bao gồm những phần nào zậy ?

Thế là khu vực QN vẫn phải tàm 23 mới thì à, lâu thật đấy, rồi lại chờ đợi hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back