BIDV [Chú ý] Chỉ tiêu tuyển dụng của BIDV năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Không biết có phải chưa tới ngày nộp đơn hay sao mà em không tìm thấy chỗ nào nộp đơn trên website BIDV, mấy file scan không biết upload ở đâu? Có anh chị nào biết giúp em với!

Không biết có phải chưa tới ngày nộp đơn hay sao mà em không tìm thấy chỗ nào nộp đơn trên website BIDV, mấy file scan không biết upload ở đâu? Có anh chị nào biết giúp em với!

Thì đúng là chưa đến ngày mà bạn :)Chắc phải đợi thêm 2 hôm nữa ;))

Mọi người cho mình hỏi là Scan bản gốc hay bản Photo nhỉ? Thanks!
Đúng rồi đó ai biết trả lời giùm với. scan bản gốc hay bắt buộc phải photo thế? lại còn cái vụ ảnh gì nữa ấy, mình có thấy đăng là đính kèm ảnh gì đâu mà có bạn nói là phải gửi cả ảnh nhỉ

có phải đăng ký email trên hệ thống trước k nhỉ? theo link này nè:
http://tuyendung.bidv.com.vn/Views/Account/dang-ky.aspx
ai trả lời giùm mình với! thanks!

uhm phải vào đky và kích hoạt tài khoản trước bạn à, sau đó vào chỗ tạo hồ sơ điền thông tin vào đó

- - - Updated - - -

Đúng rồi đó ai biết trả lời giùm với. scan bản gốc hay bắt buộc phải photo thế? lại còn cái vụ ảnh gì nữa ấy, mình có thấy đăng là đính kèm ảnh gì đâu mà có bạn nói là phải gửi cả ảnh nhỉ

Mình thấy ngta ghi rõ " bản photo không cần chứng thực mà bạn" mình nghĩ cứ làm đúng theo thì tốt hơn vì đợt họ mình nộp bên bidv ui họ ktra khá kỹ đó, còn đăng ảnh thì khi bạn tạo hồ sơ sẽ có chỗ đính kèm ảnh 1 ảnh toàn thân và 1 ảnh thẻ bạn à

các bạn cho mình hỏi là tạo hồ sơ rồi, xong mở chi tiết công việc lên, ở phần dưới lại không có chữ NỘP ĐƠN, mà chỉ hiện LƯU VIỆC LÀM NÀY là sao nhỉ, muốn nộp đơn mà k dc, *lo lắng*

"Thời gian dự kiến các vòng thi tuyển như sau:

- Từ ngày 25/06 đến ngày 27/06: Thi thử

- Từ ngày 28/06 đến ngày 05/07: Thi nhanh

Các thông tin liên quan đến đợt tuyển dụng tập trung Tháng 6 năm 2013 sẽ liên tục được cập nhật tại bidv.com.vn và tuyendung.bidv.com.vn"
có bạn nào đã thử vụ thi thử thi nhanh này chưa? cho mình chút kinh nghiệm với, nghe lạ quá

các bạn cho mình hỏi là tạo hồ sơ rồi, xong mở chi tiết công việc lên, ở phần dưới lại không có chữ NỘP ĐƠN, mà chỉ hiện LƯU VIỆC LÀM NÀY là sao nhỉ, muốn nộp đơn mà k dc, *lo lắng*

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên