Chọn TPBank hay Anbinhbank

simtim88

Verified Banker
Chào các bác , em đang có 2 lựa chọn trong cv 1 là anbinh ( thẩm định td) 2 la tpbank làm cv kiểm soát giải ngân) k biết 2 môi trường đó thế nào và cơ hội ra sao, bác nào từng làm ở 2 bank đó cho em hỏi tý. 2 vt này đều ở HO, làm thẩm định thì em chưa có kn về nghiep vu đó, còn vt kia thì e cũng có chút kn. Các bác cho em xin ý kiến với

Chào các bác , em đang có 2 lựa chọn trong cv 1 là anbinh ( thẩm định td) 2 la tpbank làm cv kiểm soát giải ngân) k biết 2 môi trường đó thế nào và cơ hội ra sao, bác nào từng làm ở 2 bank đó cho em hỏi tý. 2 vt này đều ở HO, làm thẩm định thì em chưa có kn về nghiep vu đó, còn vt kia thì e cũng có chút kn. Các bác cho em xin ý kiến với
thẩm định td ý bạn nói là tái thẩm định ý hả? Sao bạn chưa có kn mà vô đc ví trí này nhỉ? Theo mình biết đây là vị trí đòi hỏi kn cơ mà nhỉ. Siêu thế ^^

thẩm định td ý bạn nói là tái thẩm định ý hả? Sao bạn chưa có kn mà vô đc ví trí này nhỉ? Theo mình biết đây là vị trí đòi hỏi kn cơ mà nhỉ. Siêu thế ^^
Kinh nghiệm vị trí này thì m chưa có, nhưng kinh nghiệm td thì có

Cho mình hỏi kinh nghiêm td thường mấy năm mới có khả năng đậu vị trí này
Cái này thì tuỳ vào người tuyển và nhu cầu tuyển dụng của từng bank bạn ah. M còn biết nhiều bạn sv mới ra trường cũng thi và đỗ vt này.

Mình cũng đg lm tp bank nhưng là vị tri gdv. Vị trí khác thì mình k rõ nhưg k nên làm gdv ở ngân hàng tp bank

Lương thẩm định khoảng 12 hay 13 thì phải (anh bạn mình làm thì mức lương là thế, k biết bạn có đc offer k?). Còn ngoài ra ở ABB k có thưởng mấy đâu, có cũng chỉ tượng trưng vài trăm, 1 triệu thôi.
TPBank thì mình k rõ.

Lương thẩm định khoảng 12 hay 13 thì phải (anh bạn mình làm thì mức lương là thế, k biết bạn có đc offer k?). Còn ngoài ra ở ABB k có thưởng mấy đâu, có cũng chỉ tượng trưng vài trăm, 1 triệu thôi.
TPBank thì mình k rõ.
Bạn của bạn làm đc mấy năm rồi, m chỉ có kinh nghiêm td chứ chưa co kinh nghiệm thẩm định nên k ofer đc, lương họ báo m chỉ trên 9 tr thui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên