Chọn PVCombank hay Navibank ?

Tình hình là cả 2 ngân hàng báo đậu vị trí CVQHKH cá nhân Navibank và PVCombank. Muốn hỏi ý kiến mọi người ngân hàng nào ngon hơn, tốt hơn, cả 2 đều là ngân hàng nhỏ, tuy nhiên không biết bên nào môi trường tốt, có cơ hội vào chính thức, quy trình bên nào dễ hơn, nhanh hơn, thương hiệu lớn hơn đễ dễ làm việc hơn. hjx, Đang rối quá xin moi người tư vấn giúp. Thanks All

có lẽ mem UB ít người làm ở 2 Bank này, đặc biệt là khu vực phía bắc :D

Em thử hỏi trực tiếp nhân sự xem chế độ làm việc, lương, thưởng thế nào xem. Chứ 2 Bank này thì mọi người có ít thông tin lắm.

Về PVcom đi bạn, quy mô hiện tại cũng không phải nhỏ đâu, có tập đoàn dầu khí đỡ đầu cũng yên tâm :))

Tình hình là cả 2 ngân hàng báo đậu vị trí CVQHKH cá nhân Navibank và PVCombank. Muốn hỏi ý kiến mọi người ngân hàng nào ngon hơn, tốt hơn, cả 2 đều là ngân hàng nhỏ, tuy nhiên không biết bên nào môi trường tốt, có cơ hội vào chính thức, quy trình bên nào dễ hơn, nhanh hơn, thương hiệu lớn hơn đễ dễ làm việc hơn. hjx, Đang rối quá xin moi người tư vấn giúp. Thanks All
bạn đi pv PVcombank hồi nào vậy, đòi hỏi bằng cấp như thế nào, mình không thấy đợt tuyển dụng trên wed của nó, bạn pv vào khu vực nào. PVcom cũng được đó

bạn đi pv PVcombank hồi nào vậy, đòi hỏi bằng cấp như thế nào, mình không thấy đợt tuyển dụng trên wed của nó, bạn pv vào khu vực nào. PVcom cũng được đó
Mình phỏng vấn hôm t6 tuần trước, t2 tuần này là dc gọi đi làm rồi. Chi nhánh Đồng Nai bạn nhé.hjhj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,570
Thành viên mới nhất
hieutt01
Back
Bên trên