Chia sẽ kinh nghiệm phỏng vấn ở ACB

Mình sắp được gọi phỏng vấn ở Ngân hàng Á Châu vị trí Giao dịch viên nên rất mong nhận được nhiều kinh nghiệm chia sẽ của các bạn về vấn đề này.... Cảm ơn mọi người trước nha :D

Mình phỏng vấn pfc 04/04 tại cmt8 nhận thông báo đậu rồi, được tuyển vào PGD trung tâm thương mại sài gòn 72 lê lợi, q1. Có bạn nào cùng phòng gd với mình không?

Mình phỏng vấn pfc 04/04 tại cmt8 nhận thông báo đậu rồi, được tuyển vào PGD trung tâm thương mại sài gòn 72 lê lợi, q1. Có bạn nào cùng phòng gd với mình không?
Mình cũng vừa nhận đc tin báo đậu GDV phỏng vấn ngày 31/3 Phạm Bân, thứ 6 này ký offer, nhưng chưa biết phân đi đâu nữa.

Mình cũng vừa nhận đc tin báo đậu GDV phỏng vấn ngày 31/3 Phạm Bân, thứ 6 này ký offer, nhưng chưa biết phân đi đâu nữa.
Sao mình nhận tin đậu, bổ sung hồ sơ rồi, nhưng sao acb không thông báo ký offer gì hết ta. Mình nghe kế hoạch đào tạo vào ngày 6/5/2014. Bạn có phải chờ thông báo ký offer sau khi nhận tin đậu không.

uhm, mình cũng dc gọi bs hs hum th3, tới h k có tin tức j.
Hi bạn, bạn ứng tuyển vị trí gì vậy, mình pv pfc ngày 04/04 cmt8 hcm, có kq đậu rồi, bổ sung hồ sơ rồi, nhưng vẫn chưa nghe offer gì hết. Bạn biết quy trình như thế nào không ạ? thank bạn

bạn ơi pv pfc. họ hỏi những j bạn? mình vừa nhận đc tn gọi đi pv vị trí này bạn ak!
Tùy người bạn, nếu bạn có kinh nghiệm về tài chính ngân hàng thì họ hỏi nhiều hơn về kinh nghiệm của bạn, nếu ko có thì bạn sẽ được hỏi về công việc hiện tại? Hiểu về vị trí pfc? Khách hàng của bạn là ai? Cách bạn tìm kiếm khách hàng. Xong. PV 5-10 phút à

Tùy người bạn, nếu bạn có kinh nghiệm về tài chính ngân hàng thì họ hỏi nhiều hơn về kinh nghiệm của bạn, nếu ko có thì bạn sẽ được hỏi về công việc hiện tại? Hiểu về vị trí pfc? Khách hàng của bạn là ai? Cách bạn tìm kiếm khách hàng. Xong. PV 5-10 phút à
bạn đang chờ offer ak. chúc mừng bạn nha. :) thanks bạn chia sẻ?. mà vị trí này thì cv làm những j bạn? có giống khcn k?

Sao mình nhận tin đậu, bổ sung hồ sơ rồi, nhưng sao acb không thông báo ký offer gì hết ta. Mình nghe kế hoạch đào tạo vào ngày 6/5/2014. Bạn có phải chờ thông báo ký offer sau khi nhận tin đậu không.
Sau khi bổ sung hồ sơ họ mới thông báo kí Offer đó bạn, phải chờ 1 tuần từ ngày bs hs. Yên tâm nhé!

hi bạn hangthao :) mình cũng nhận được tn đi ký offer hôm nay nè :) chắc đi chung á;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên