Chia sẽ kinh nghiệm phỏng vấn ở ACB

Mình sắp được gọi phỏng vấn ở Ngân hàng Á Châu vị trí Giao dịch viên nên rất mong nhận được nhiều kinh nghiệm chia sẽ của các bạn về vấn đề này.... Cảm ơn mọi người trước nha :D

Quỳnh anh ơi, tớ nè, hôm bữa ngồi thi cùng bàn ý. Hôm nay đi pv về người ta hỏi những gì á? chia sẻ cho mình với. lo quá! :'(
à à.hok hỏi gì nhiều đâu.chỉ hỏi về những việc mình làm trước đó thôi.chắc do hồ sơ mình sơ sài quá nên hok hỏi nhiều.good luck ha

à à.hok hỏi gì nhiều đâu.chỉ hỏi về những việc mình làm trước đó thôi.chắc do hồ sơ mình sơ sài quá nên hok hỏi nhiều.good luck ha
hic, hỏi nhanh vậy đó hả? chắc đông quá nên người ta pv nhanh quá. :( Chết, mình ko kịp đi khám sức khoẻ rồi. có sao ko ta? Ko hỏi gì vầ ngvu hả Quỳnh Anh?

hic, hỏi nhanh vậy đó hả? chắc đông quá nên người ta pv nhanh quá. :( Chết, mình ko kịp đi khám sức khoẻ rồi. có sao ko ta? Ko hỏi gì vầ ngvu hả Quỳnh Anh?
nếu thiếu thì bổ sung sau.chắc hok sao đâu.vs lại mỗi người chỉ 5-10p thôi mà.có bạn có 2p kìa.mấy bạn kia hỏi nv mà mình hok bị hỏi.hok biết sao

Cũng hỏi về bản thân chứ ko hỏi gì về ng vụ cả. Giwois thiệu bản thân, công việc trước đây làm những gì, rồi hỏi vài ba cái nhỏ nhỏ nữa là hết. Nhanh quá. :'( Cơ mà cái đoạn từ cửa phòng vào tới bàn pv sao dài thế? Ngợp!
t thấy cũng sợ sợ.mà người ta có hỏi bà về cái zụ :" bạn đã học được kỹ năng gì khi làm những công việc đó hok?".

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên