Chạy chỉ tiêu trong Ngân hàng ra sao?

hAIZ SINH VIÊN MỚI RA TRƯỜNG ĐI TIẾP THỊ huy động đúng là chua chát mình đi có hiệu quả nhưng chưa cao, đang mong chờ vào số hưởng xem như thế nào,thanks vì bài viết hay.....!

hAIZ SINH VIÊN MỚI RA TRƯỜNG ĐI TIẾP THỊ huy động đúng là chua chát mình đi có hiệu quả nhưng chưa cao, đang mong chờ vào số hưởng xem như thế nào,thanks vì bài viết hay.....![/QUOTE

Em nghĩ mới đầu làm chưa có kinh nghiệm thì sẽ gặp khó khăn. Tuy nhiên đến lúc này chắc là anh đã có một số kinh nghiệm kha khá rồi:). Anh chia sẽ cho tụi em nhé. Thanks anh

sinh viên mới ra trường chưa xin được việc mình thấy toàn đi đi sale ngân hàng, cũng là một cơ hội để học hỏi, còn hơn thất nghiệp ngồi không ở nhà. mong chờ các bài học sau của bạn

"Tóm lại: Bài học của chúng ta ở đây là: Sẽ là bền vững nếu ta Tự tạo & duy trì mối quan hệ trong kinh doanh Ngân hàng!"

Trước tiên em xin cảm ơn bác vì bài viết rất hay và bổ ích !

Em xin có ít ngu ý để mở rộng thêm câu kết của bác ợ :)

"Tự tạo" theo ý hiểu của em tức là phải biết "tạo" ra cái gì, "nguyên vật liệu" để tạo ra và cách thức, quy trình

tạo ra cái "vật thể" đáy.

Như vậy phải biết được cách xây dựng mục tiêu + thu thập chọn lọc các yếu tố đầu vào (tức Nguyên vật liệu) + Công

cụ Dụng Cụ để tạo. Khi đó yêu cầu đặt ra cần có nhiều điều kiện. Nhìn lại xem bản thân có gì và thiếu gì. Có gì

thì phải cố gắng cũng cố phát huy nâng cấp. Thiếu gì thì phải đi huy động. :)

Tiếp đến là "Duy Trì". Như một cơ thể sống, muốn duy trì cơ thể khỏe mạnh, ta phải sinh hoạt đều đặn, ăn uống nghỉ

ngơi hợp lý, tập thể dục thể thao, hạn chế sử dụng rượu bia và các chất kích thích không có lợi cho sức khỏe (Lên

lịch hỏi thăm KH, khi đi nhớ mang kẹo theo sở thích :D, phát hiện, trợ giúp KH vượt qua pha gay cấn, sóng gió đó

để nâng cao "sức khỏe". Chú ý, KH có thể chưa cần sự trợ giúp song người thân gia đình KH không nằm ngoài nhóm đối

tượng phục vụ ! :) vvv..vvv... Và luôn nhớ " NO PAIN - NO GAIN".

Một lần nữa em cảm ơn bác đã cắt nghĩa, chỉ cho chúng em một con đường sáng để chúng em khai phá ợ !:D

Cảm ơn bài viết của bạn.
Nhưng trên lý thuyết là như thế, chứ thực sự để tìm được 1 k/h kéo về ngân hàng không phải là dễ, mình đã gặp rất nhiều k/h, nói chuyện rất nhiều, nhưng kết quả là.. vẫn chưa ăn thua..~X(.
Nhưng tất nhiên mình cứ quan hệ thật nhiều, có thể không được việc này thì có thể một ngày có thể được họ ủng hộ mình về việc khác...hihi=D>

Cám ơn anh đã chia sẽ , rấy hay và bổ ích , mong anh sẽ tiếp tục những phần sau

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back