Chào mừng các Bankers đầu tiên tham gia diễn đàn Dân Ngân hàng

hungviet

Founder
Thân chào các đồng nghiệp,

Như đã hứa và đã thông báo tại Topic "Dân Ngân hàng" - Chuyên mục mới dành riêng cho Bankers - Duy nhất chỉ dành cho Bankers trên UBdiễn đàn Dân Ngân Hàng được setup với mục tạo ra một sân chơi riêng, chuyên sâu hơn, riêng tư hơn, tránh loãng bởi các câu hỏi, cm của sinh viên, người chưa đi làm hoặc Khách hàng.

Với tiêu chí tối đa hóa tính riêng tư của nhóm, hi vọng rằng các bạn sẽ thấy thoải mái khi tham gia Diễn đàn mới này.
Để đảm bảo tính dân chủ, các chuyên mục trên diễn đàn sẽ do chính chúng ta góp ý, cùng xây dựng (tôi chỉ tạm xây dựng khung sườn thôi).

Một lần nữa, Chào mừng các bạn gia nhập Dân Ngân Hàng!!!!

P/s: Cùng là Bankers, mọi người trao đổi, cm cởi mở nhé, ở đây không có khái niệm về Spam nhé! ;))

Mời ACE đồng nghiệp truy cập Topic: Bạn mong đợi gì từ Chuyên mục Dân Ngân hàng? để cùng góp ý xây dựng chuyên mục vững mạnh nhé!

Cảm ơn chàng trai CEO trẻ đã tạo ra sân chơi cho chúng...tôi. Chúc CEO và diễn đàn ngày một phát trển, trở thành sân chơi cho các banker và future banker :)

Cảm ơn chàng trai CEO trẻ đã tạo ra sân chơi cho chúng...tôi. Chúc CEO và diễn đàn ngày một phát trển, trở thành sân chơi cho các banker và future banker :)
Chào mừng Young Banker tham gia group. Trong này thì cứ thoải mái trình bày quan điểm, hỏi đáp bất kỳ thứ gì nhé :D

---------- Post added 14-05-2012 at 09:41 PM ----------

Các bạn khác đâu cả rồi? Điểm danh cho rôm rả nào ;))

Một màu đen đen, một màu trắng trắng. Màu đen trắng, Web U bi, ôi đẹp dịu dàng =)) Hello World :)

Ồ, mình đã vào được rồi này.

Cám ơn anh CEO :X :X

ô, a Toàn mà cũng phải kích hoạt bằng mail ạ :)

---------- Post added 14-05-2012 at 09:55 PM ----------

Một màu đen đen, một màu trắng trắng. Màu đen trắng, Web U bi, ôi đẹp dịu dàng =)) Hello World :)

Em chào a, hình như chữ ký của a đã được các a chị truyền thông cho bọn e nghe thì phải :D

Dạo này ở NH mình có rất là nhiều chuyện bức xúc, chắc mai lựa lựa post lên kể anh em nghe chơi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên