Cần văn bản 1263 xếp hạng tín dụng doanh nghiệp của NHNN

TiVi

Thành viên tích cực
Chào các anh chị, em cần tìm văn bản 1263 xếp hạng tín dụng doanh nghiệp của NHNN

Em tìm trên mạng không có ạ, các anh chị nào có chia sẻ cho em với, em cảm ơn nhiều ạ! @};-

http://ub.com.vn/threads/3484-Can-van-ban-1263-xep-hang-tin-dung-doanh-nghiep-cua-NHNNNghe hơi lạ tai.
Cái Văn bản mà bạn nói đề cập đến vấn đề gì của XHTD vậy? Bạn nêu cụ thể ra thì có khi còn tìm được. :D

Mình cũng nghe thầy mình nói thui. Cái văn bản này là của NHNN hướng dẫn về xếp hạng tín dụng DN mà NHNN cung cấp cho CIC. Thầy mình làm Giám đốc PGD nhưng tìm văn bản này cũng gặp khó khăn.
Bít đâu các bạn có người quen làm ở NHNN sẽ có văn bản này ạ :)

À, "tài liệu mật", vậy thì chỉ có xin bên ai làm CIC thôi, "quy định của NHNN về hệ thống XHTD tại CIC".
Mấy năm trước mình có xin được 1 bản, nhưng quy định cũ, mà g cũng cho nó đi đồng nát rồi, :(
Về cơ bản cái hệ thống của CIC ko khác cái mà các NH đang thực hiện đâu bạn à. (có khi thầy giáo cũng muốn có nên yêu cầu học viên tìm hở:))), chúc bạn sớm có được tài liệu mong muốn.

À, "tài liệu mật", vậy thì chỉ có xin bên ai làm CIC thôi, "quy định của NHNN về hệ thống XHTD tại CIC".
Mấy năm trước mình có xin được 1 bản, nhưng quy định cũ, mà g cũng cho nó đi đồng nát rồi, :(
Về cơ bản cái hệ thống của CIC ko khác cái mà các NH đang thực hiện đâu bạn à. (có khi thầy giáo cũng muốn có nên yêu cầu học viên tìm hở:))), chúc bạn sớm có được tài liệu mong muốn.

Hihi. Cảm ơn bạn :) @};-

Gửi bạn tài liệu tham khảo của NHNN về hướng dẫn xếp hạng tín dụng nhé

Hiện cho đến nay mình chỉ thấy có duy nhất văn bản này hướng dẫn về XHTD của NHNN ban hành

Đính kèm

• 57_2002_QĐ-NHNN.rar
    14.7 KB · Xem: 228
VB này chắc là lâu rùi hả bạn. Mềnh làm ở CIC nhưng cũng ko biết về văn bản này, hỏi mấy người cũng ko bít lun. Nội dung là j vậy bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên