Cần tìm tài liệu Nghiệp vụ Tín dụng NH & Hoạt động của NHTM bằng Tiếng Anh! Help me,

HuongThuy

Thành viên tâm huyết
Em cần các tài liệu liên quan tới nghiệp vụ tín dụng Ngân Hànghoạt động trong NHTM bằng Tiếng Anh.

Nhà mình ai có share cho em với nhé và pm qua YH cho em với huongthuy8889

Em xin cám ơn và hậu tạ ạ

Tiện đây chia sẻ với mọi người website về online materials, tài liệu miễn phí của viện MIT. Mình hay xem tlieu ở đây

http://ocw.mit.edu/

Have fun ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tín dụng trong NH cũng như Hoạt động của NHTM đều quá rộng, e thử cho vài key word chi tiết hơn đi, xem a có thể giúp đc tý nào không? :D

Tín dụng trong NH cũng như Hoạt động của NHTM đều quá rộng, e thử cho vài key word chi tiết hơn đi, xem a có thể giúp đc tý nào không? :D

Rủi ro trong tín dụng, Credit process, Credit guarantee (các hoạt động liên quan tới tín dụng anh hén)
Payment and other services of Commercial Bank (domestic, forex, derivative, etc)
Capital and asset management of the commercial bank

Em có tìm thấy journal ở Cambridge, nhưng tình hình muốn đọc dc là phải mất khoảng 30-40 GBP anh ạ hic
Anyway, em cám ơn anh trước hén :)

Có ai có tài liệu về bảo lãnh ngân hàng mà bằng tiếng pháp ko nhỉ, phải viết khoá luận bằng tiếng pháp thiệt là khổ mà

Hi. bạn cần tìm cuốn Modern banking. Trên mạng cũng có đó, nhưng chắc chưa có bản mới nhất đâu. Trong đó cơ bản đủ hết đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,520
Thành viên mới nhất
Trang2000
Back
Bên trên